Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahitaji msaada wa haraka juu hili wanajukwaa !!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Ulimate4, Jun 2, 2012.

  1. Ulimate4

    Ulimate4 Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wadau wa jukwaa hili, nina hitaji ushauri kuusu tatizo ili ,mi kijana wa kiume ,umri wa aka 27 ,ni hivi huwa ninapokuwa nikifanya tendo la ndoa na wife,nakuwa najikuta ninawahi kufika kileleni haraka kuliko mwenzangu ,kitendo ambacho kinanisababishia mtafaruku ktk mahusiano yangu na mwenzangu,
    Ninaomba kujua je, hili ni tatizo kwangu me?na kama ni
    Tatizo linaweza kupatikana tiba yake.!! Ahsante
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hilo tatizo lina tiba na lishawahi kuzungumziwa sana hapa jamvini,kuna thread ipo na solution ya hii mambo
     
  3. li sheng

    li sheng Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salam,
    Ndugu yangu kama alivyochangia mdau mwenzetu hapo juu, mimi ningependa kuchangia kwa kifupi ili kukidhi haja kama ulivyohitaji binafisi. Tatizo lipo mara nyingi ni psychological, hivyo hujijenga akilini na kuwa ni tabia, unaweza polepole kujipa zoezi la kujizuia na kuamua wakati gani ufike kileleni, ni tabu kidogo lakini inawezekana. Pia unaweza kupunguza kabla kitendo au unaweka mechi kipindi cha kwanza chako na kurejea zowezi mara ya pili, kikawaida speed huwa imepungua unachukua mda mrefu hivyo itakuwa ni mda muwafaka kumtosheleza mwenzio, aidha utumie mpira wa kiume na ukishindwa hayo yote kuna spray au jelly maalum unazojipaka zenye dawa ya kupunguza hisia na mwamsho siwezi kuzitaja hapa mana zinahitaji ufafanuzi kabla hujaanza kutumia kinyume chake zinaweza kuleta madhara. Unaweza kuzipata kwenye maduka ya madawa (pharmacy) Natumai unaweza kufaidika.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mkuu@Ulimate4 Dawa ya kutibu kufika Kelelni mapema. Namna kujitibu maradhi ya kuwahi kushusha manii haraka wakati la tendo la ndoa na bila kujitibu wanaathirika wote khususan mwanamke.Madawa yake ni:

    1.Tangawizi.
    2.Uwatu.
    3.Asali.
    4.Mdalasini.

    Chukua unga wa tangawizi kiasi cha vijiko vitatu vya chakula kisha changanya na dawa iitwayo uwatu unga wake kiasi cha vijiko vitatu vya chakula, na hakikisha madawa haya ni ya unga yaani yatwange hadi yawe unga kisha chemsha kwa

    maji glasi tatu baada ya kuchemsha hakikisha glasi moja inapotea kwa kuchemsha, halafu mgonjwa wa tatizo hilo atakuwa akijipaka kwenye dhakari yake na kwenye korodani kila siku mara moja na wakati anatumia dawa hiyo

    itamlazimika atumie asali kijiko kimoja cha chakula na mdalasini kijiko kimoja cha chai kila usiku anakula dawa hiyo mara moja kwa siku muda wa siku kumi natano au ishirini Inshaallah atapona. Ukimaliza kutumia kisha , please give me a feedback. Ukitata Dawa ya Nguvu za kiume bonyeza hapa http://www.jamiiforums.com/jf-doctor/196934-dawa-za-nguvu-za-kiume-kwa-anaye-taka.html
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Unaweza pia kutumia njia ya kubana au kukaza tundu ya ****** kwa nguvu sana ukisikia zinakuja na zikisharudi unaendelea na zoezi,baada ya kufanya hivyo kwa muda wa mwezi au miezi miwili utaona unaanza kuchelewa.
     
Loading...