Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninahitaji mchumba!!

Discussion in 'Love Connect' started by mchumiajuani, Feb 20, 2011.

  1. m

    mchumiajuani Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINAHITAJI MCHUMBA WA KIKE SICHAGUI DINI WALA KABILA,AWEMREFU WA WASTANI AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA,MCHAMOLA MWENYEMAPENZI YA DHATI,AWE ANAAJIRA AU AMEJIARIRI,AWE ANAJITUMA NA MUADILIFU,MSAFI ANAYEJIPENDA, UMRI WAKE KUANZIA 18-30

    MIMI NI MFANYAKAZI KTK KAMPUNI FLANI NAJITEGEMEA, UMRI WANGU NI MIAKA 28 KIPATO CHANGU NI CHA KAWAIDA NI MSKRISTO SAFI NAJITEGEMEA,MCHAPAKAZI,MAMBO MENGINE YATAFUATA MARA BAADA YA MWASILIANO KWA MAWASILIANO NI

    chibobo2011@yahoo.com
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sawa.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli kuna haja ya forum ya uchumba
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi sio mdini lakini huwa nikiona mtu anatafuta mchumba/mke halafu anasema dini yoyote???? Mi sijui namchukulia je?? Manake Imani kwa Mungu, jinsi ya kuabudu, na utamaduni wa kidini kwangu mimi ni moja ya mambo yakuangalia kwa mtu ninayefikiria anaweza kuwa mke/mume.

    Ni mawazo yangu tu!! Yawezekana nikielimika zaidi naweza kubadilika, lakini nahisi nina kamsimamo fulani juu ya hilo.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Na mwaka huu lazima mchumba apatikane....................
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ld mi nafikiri kwenye imani hapo watakubaliana nani amfate mwenzie au kama vipi kila mtu abaki na imani yake.
    Mnaweza wote mkawa imani moja na msifanye yoyote ya kumpendeza mungu na inawezekana pia kila mtu na imani yake na mkaishi vizuri.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu ni mwema!!
    Na iwe kama ulivyonena, Amen!!
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Husninyo inawezekana hivo, lakini mi najaribu kufikiria pia utamaduni na namna ya kuabudu!! Mfano binti anayesali kanisa la Petekoste au kanisa lolote lakini ameokoka anampenda Yesu, anafuata mafundisho ya biblia kweli kweli, anaomba na kufunga kwa muda mrefu, anaamka usiku wa manane anaombea mambo mbalimbali pamoja na kukemea mapepo akiwa nyumbani kwake, halafu anaolewa na Muislam tuseme. Halafu kila mtu anabaki na Imani yake. Hivi wataweza kwenda sawa na tamaduni zao hizo? Mkaka Muislamu amelala usiku anasikia mke wake anafanya maombi chumbani au sebuleni. Kila roho iliyokinyume na Mungu ishindwe katika jina la Yesu!! Na upako wa maombi unashuka kabisa ananena hadi kwa lugha!!!!

    Hebu nipe elimu juu ya hili inawezekana??
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    kwa nini mara nyingi post za mwanzo mwanzo,watu wanaomba wachumba?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kiukweli ni ngumu kwa wale wadini sana ambao wanawaona watu ambao sio wa imani yao ni mashetani na waliopotea.
    Pia huwa ni msingi mbovu kwa watoto mtakaozaa maana sijui watafata imani ya nani.
    Ila kwa watu ambao wanajua tu kwamba mungu yupo na kusali kwao wakitaka kula, kulala na kuamka ni rahisi sana na sidhani kama kutakuwa na mgogoro wa imani kati yao.
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    LD nakuhakikishia dini sio kabisa kigezo kwenye hili swala unaweza ukapata mdini mwenzako akawa kama mpagani hajawahi hata kwenda kuabudu ijumaa au jpili yeye ni siku ya kawaida sana kwake wala hastuki kwenda kuabudu. kwa hiyo wala hili isikukatishe tamaa wangu. nimeshuhudia ndoa za aina hii nyingi na zina mafanikio sanasana
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri kaka!!
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukweli ndio huo, lakini kuna na nguvu au vishawishi vya nje, toka kwa familia au marafiki. Mnaweza kuyafumbia macho yote hayo kwani nyinyi ndio wahusika wakuu, bila ya kujali kama mtatengwa au la. Tatizo kubwa linakuja wakati mkiwa na watoto. Mkiwa watu wa busara mtawalea watoto wenu kwa maadili mema bila ya ushawishi wa dini zenu. Mnawawacha watoto wenu mpaka wanakuwa wakubwa (kisheria miaka 18) ili wachaguwe wenyewe kufuata dini wanayotaka. Lakini mara nyingi mmoja hutaka watoto wafuate dini yake na ndio hapo matatizo ya kweli huanza.
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama mimi nilikuwa na mdini mwenzangu alinitesa sana jaman nimempata wa tofauti na mm tupo kama kumbikumbi kwa kweli mapenzi sio dini jamani watoto wetu nitakuwa radhi waende kusali nae tu wala sio tatizo na jinsi navyompenda nahisi huko mbala hata mimi nitaweza kumfata dini yake, dini nini bwana mababu zetu hawakuwa na dini waliishi kwa amani ni hawa wazungu na waarabu wametuletea hii mambo. Ila kwa wale wanaoangalia dini siwakatishi tamaa kabisa kila mtu na priorities zake
     
  15. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    waliomo wanataka kutoka, walio nje wanataka kuingia. Karibu tafuta mwenyewe usije mlaumu mtu
     
  16. N

    Nothing4good Senior Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ninakila sifa ulizotaja hapo ila unanyumba yako mwenyewe? maana sipendi kukaa nyumba za kupanga usafiri je?
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwenye jukumu la kujenga ni nani? Mtajenga wote gari mtanunua wote! Wanawake msitake kuwa tegemez kwa kila jambo!
     
  18. g

    gudgirl Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli LD hata mie hiyo kitu ya dini huwa inanitatiza sana unless wote wanaokutana hapo kwenye uchumba hawana time na dini zao, wao ilimradi siku zimepita.
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nafikiri inapendeza zaidi watu wakiwa na imani moja...maana hata mkipata watoto mtawalea kwa imani moja! Maana inakuwa ngumu kweli mimi naamini YESU ndiye njia pekee ya kumwona Mungu, halfu mwenzangu haamini hilo, naye ana imani yake.......inakuwaje hapo??!!
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kila la heri bro!
     
Loading...