Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahitaji kununua nyumba chakavu au boma

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Same ORG, Sep 25, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ninapenda yawe maeneo ya tandika temeke,offer yangu ni mil 15 mpk20 kma ni boma liwe na nafasi, na kama utaweka picha itakua vizul.
    ​
     
Loading...