Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahitaji fundi wa machine ya kuhesabia pesa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MIUNDOMBINU, Jan 30, 2012.

  1. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa mwenye utaalamu wa kurekebisha machine ya kuhesabu pesa naomba tuwasiliane kwa 0762490080
    nina machine inanisumbua.
    Asante.
     
  2. g

    guta Senior Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aina Gani ya mashine? Utapigiwa simu.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Umeulizwa na mdau hapo juu. Btw, waliokuuzia hawakufanyii service? Kama huyo mheshimiwa hatakusaidia wasiliana na BMTL.
     
Loading...