Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ninahitaji DSTV

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by VAMPA, Jan 2, 2012.

  1. V

    VAMPA Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko ubungo, naomba wakuu mnielekeze ni wapi ninaweza kupata kifaa hicho kwa bei nzuri na kiwe imara na halisi. 0754242210:
     
  2. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cheap is expensive, sijawahi kusikia dstv ya bei nzuri, nenda ofisini kwao pale mbuyuni au ni-pm nikupe namba ya simu ya agent wao
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Huwezi ukawa serious kuwa hujui agents wa dstv na wala ofisi zao huzijui....duu hayaa na unakaa hapo tu ubungo kuna access zoote na mawakala wamejaa kibao!!!
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    una matatizo tena makubwa
     
Loading...