Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninadhurumika nafsi, nami nina moyo jamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asterisk, Jul 8, 2012.

  1. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui niseme ni nyota, au sijui ni nini.
    Mim ni kijana niliyebarikiwa yafuatayo,
    1.Handsome na mtanashati
    2.Mpendwa
    3.Talented in music instruments (giter na kinanda)
    4.Talented in books (nimesoma special school olev na advance na kumalizia udsm engineering)
    5. Nimebahatika kazi nzuri (yenye kipato kizuri na usafiri)

    Chakushangaza kila mtu ninayemtokea ananitolea nje tangu nipo sekondary, chuo mpaka hivi sasa nimemaliza, nimekua nikiishi na maumivu kwasababu ya kutoswa na wadada miaka yote,

    Ninavyoandika ujumbe huu, leo mchana nimetoswa na dada mmoja niliyemtokea leo.

    Hebu nisaidieni wadau, nini nakosea, na mim nina moyo pia jamani.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuanza nyuzi kwenye jukwaa la MMU kwa Kiswahili kibovu, ungeandika unadhulumika siyo "unadhurumika" ni sababu tosha ya kutolewa nje na vimwana. Ni kama handsome boy anaekwenda kumwaga sera huku kigaga cha kamasi kimemganda kwenye sharubu.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh huyu zomba siku hizi anakula nini mbona ana majibu ya ajabu hivi!
     
  4. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    acha kumponda kijana mwenzio kiivyo kaka,mpe ushauri utakao mjenga na sio maneno ya kejeli na mipasho.
     
  5. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    bangi mbichi,halafu anailia chooni
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hebu nitumie full picha yako nikuone kwanza...usijali mkuu, utapata mtu atakayekupenda. Kichwa chako kinabidi kiondoe mawazo ya kutolewa nje...
     
  7. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    embu jaribu kujievaluate vizuri bro,kuna sehemu unaweza kuta unakosea...pia stil u have time utampata tu wa ubani atakaye kuondolea maumivu yote hayo
     
  8. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wish unipe tips za kujievaluate, nipo down.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    uhandsome wa mwanaume nini??
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    au una mabobishi ya kiduanzi....?
    kama ni hivyo lazima upigwe chini....ma she hatuendekezi hizo....
    hebu edit hiyo idara then ujaribu tena....
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,070
    Likes Received: 14,319
    Trophy Points: 280
    labda waziza wako walikuwa na dhambi kubwa sana

    mauaji hivi
    au dhuluma hivi
    kwa hiyo laana yao inakuletea mikosi
    watu wema wanakukimbia
    utajikuta unakubaliwa na vicheche wa mjini
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    idara kama hiyo sasa ndio nazungumzia.....ndo nini hiyo.....
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msuba!
     
  14. J

    Jembe Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da itabid uende Jandoni kule wanatoa soma vizur xana.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,070
    Likes Received: 14,319
    Trophy Points: 280

    mimi nitakusaidia jambo moja
    wewe hujui kutongoza
    na hujawaelewa wanawake
    mfano umesema leo umepigwa kibuti
    hapo inaonesha ulivyo hujui kutongoza

    wanawake hawatongozwi siku moja
    na wala hawafuatwi waziwazi hadi unawapa nafasi ya kukupiga kibuti

    so jifunze kwanza namna ya kutongoza
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ndo hata mimi najiuliza na mtu utajitambuaje kuwa wewe ni handsome?
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nani alikwambia mie ni kijana, hicho kina umri sawa na kijukuu changu. Vijana huwa hampendi ukweli ndio tatizo lenu.
     
  18. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabobishi ya kiduanzi unamaanisha nini?
     
  19. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, coz dingi tukisimuliwa stori na kaka zake wanatuambia hakutulia, but now katulia, so wat is the soln??
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,070
    Likes Received: 14,319
    Trophy Points: 280
    jisafishe kwa sala na sadaka saana na maombi
     
Loading...