Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninadhani nina ugonjwa wa kisukari

Discussion in 'JF Doctor' started by ChidyB, Aug 15, 2012.

  1. C

    ChidyB Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nina umri wa miaka 19 nipo form 5. Ila inaniwia vigumu kuendelea vizuri na masomo kwa sababu za kiafya, ninahisi nina kisukari japo sijapima ila dalili zote ninazo kama miguu na mikono kufa ganzi, sometimes kuishiwa nguvu na jicho la kulia hushindwa kutazama jua kali.

    Ninaomba mnisaidie ushauri jinsi gani ya kulihandle gonjwa hili hali nipo boarding ambapo chakula kikuu ni ugali maharage sometimes wali ambavyo vyakula vyote ni wanga na ninavyojua mgonjwa wa kisukari hatakiwi kula vyakula vya wanga kwa wingi.

    Naombeni pia mnijuze gharama ya vipimo vya kisukari pia hospitali ipi niende kwa uhakika zaidi, nipo Dar. Naombeni mnisaidie ndugu zangu ili niweze kufanya vizuri katika masomo na ikizingatia nipo PCM ambopo masomo yanahitaji muda mwingi wa kusoma ilhali mimi muda mwingi huwa nakosa raha ya kusoma hasa pale ninapohisi ganzi imenishika, kwani hunitokea kila siku.

    Nisaidieni jamani.
     
  2. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Unahisi kisukari.................. japo hujapima. Jibu ni rahisi, nenda kapime.
     
  3. C

    ChidyB Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dalili zote zipo cdhani kama kuna tatzo linaloweza kusababisha ganzi na macho kushndwa kuona vizur zaid ya kisukari, ila kupima ndio lengo ndio maana nikaulizia bei ya vipimo ili nijipange.
     
  4. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwani ulikua unakula sukari(joke) mbona upo mdogo mana kisukari kinawapata wazee.Alafu usisahau kufanya Check up ya Blood pressure mana hayo magonjwa huwa ni baba na mwana mida mwingne.
     
  5. C

    ChidyB Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msaada please
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Dah, i can feel ur pain..pole sana chidy,utapata tu ushauri mzuri,vuta subra akina dk Riwa watakuja
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mdogo!!! si kweli kabisa. nimeshashuhudia mtoto wa 8years ana chronic kisuksri,yaani mpaka kanajua kujifanyia test home na kujichoma sindano. its so painful jamani ukikaona. ikipanda yaani mpaka anapauka mwili.

    mi naona aende hosp kwanza.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kisukari hakitibiwi bure kweli??
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kapime upate uhakika.......acha kuhisi na kuanza kuogopa........yawezekana wala huna kisukari!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole ila nenda kapime afu upate uhakika then ukihakikisha mie ntakwambia nini cha kufanya serious tena wala usiwe na woga!
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dogo acha uoga. kapime kama unavyoshauriwa . wapo wataalamu humu JF wa kukusaidia . kupima ni pesa ndogo tu Tshs 3000/=
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Niambie umetofautishaje na hyperthyroidism coz symptoms zinafanana, ukisoma kidogo tu unaona kila ugonjwa unao, hujasoma ukimwi nao utahisi pia unao. Ungekuwa unasoma medical school ningesema una medical students syndrome
     
Loading...