Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninadaiwa benki nne, BOA, CRDB, AKIBA, STANBIC BANK, naombeni msaada wenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mshume Kiyate, Nov 16, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF...

    Ndugu yenu nipo kwenye wakati mgumu hakuna kipindi kigumu kwenye maisha yangu kama iki...

    Hizo benki zote zinanidai jumla ya milioni 80

    Kila benki nilikopa milioni 20 nimetapeliwa zaidi ya milioni 50 na wazaire...

    Milioni 10 niliingiza kwenye biashara ya dagaa nayo ikakata..

    Milioni 20 nilinunua Costa kwa muhindi nayo imekufa gear box ipo garage..

    Mke wangu nae kakimbia naombeni msaada wana JF wenzangu..

    Nifanyaje niokoeni jamani
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole sana...hata sijui nikushauri nini kiasi unachodaiwa ni kikubwa mno...
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakuna benki inayotoa mkopo bila dhamana, Uza vitu ulivyoweka dhamana ukalipe madeni.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tatizo alikpa hiyo hela kibongobongo, hapo ndo kasheshe inapoanzia.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kama nyumba yako haina ceiling board, si umalizane tu na shingo **** mkuu. Chukua ujasiri wa mkwawa uondokane na hayo madhila ya dunia
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Aiseee mambo ya kuweka heshima bar ni mabaya! Jipange bro
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona ujui ukisemacho unasikia maneno ya mitaani tu..
    Mimi nimekopa kwa Leseni ya biashara na TIN No: ya duka langu nilikuwa na mzunguko mzuri kwenye A/C zangu za benki hizo
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ulipokopa uliweka dhamana ya vitu gani? Kama zipo hizo dhamana uza ujiokoe na madeni japo hakuna mwanadamu asiyedaiwa kama hayakusumbui kulipa yavumilie tu yataisha
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu hata pombe yenyewe na miaka nimeacha kunywa
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Mbona haupo makini. Umesema unadaiwa na benki nne @mil 20. Hiyo hesabu ya mil 80,000/= umeipataje?

    Naomba unieleweshe kabla ya kukupa ushauri.
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pagumu kama ulinunua ardhi ipige bei,ungejua ungenunua mapori uyafyeke baada ya mwaka thaman inaongezeka.gari kitu gani tena kwa muhindi bora mwarabu.ni sawa na mchaga akuachie sehemu alpokuwa anafanya biashara yeye arudi nyumban kupunzika elewa hapa akuna biashara ndo maana anakupa wewe.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama mkeo kakimbia km 200, wewe kimbia km 800, kwa spidi ya mwanga, elekea kusini mashariki mwa ikweta.
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    @=each one * 4
     
  14. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawezi kuuza chochote kilichowekwa dhamana, especially immovable collaterals ambazo zinakuwa chini ya mabenki baada ya perfection.
    Angalia makosa ya kisheria yaliyopo kwenye offer letter pamoja na terms and conditions ulizokubali.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    da pole sana..tukukopeshe?
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Milioni 80 sio milioni 80,000.

    Millioni 80,000 ni Bilioni 80.

    Anyway, inabidi u declare bankruptcy, kama ulikopa kama kampuni (Limited Liabilities) basi mali zako binafsi hazitaguswa.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hesabu wito, kunawatu hawawezi soma 2 hadi uandike mbili.
    Hata hivyo yuko kwenye taharuki
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndungu yangu nadhani ujanisoma vizuri, nimesema nadaiwa na benki nne, kila benk moja nilikopeshwa milioni 20 jumla nadaiwa milioni 80 umenipata kaka
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli matatizo yana tabia ya kuja yanafatana! mwezi ujao tena kodi ya nyumba..
    Mwezi wa kwanza tena watoto shule ehee mwaka huu takuwa mgeni wa nani!
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    nashukuru umeamua ku-editi mapema.
     
Loading...