Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninachukizwa sana.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Hmaster, Nov 3, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachukizwa sana na taarifa juu ya OCD Arusha kuwaita wananchi wenzie panya,
    Ninachukizwa sana na jinsi serikali inavyoufanyia mzaha muswada wa katiba mpya,
    Ninachukizwa sana na tabia ya baadhi ya wabunge kulala bungeni wakati vikao vikiendelea,
    je wewe unachukia nn?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Nachukizwa sana na tabia ya wahaya kusogeza mipaka.
     
  3. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nachukizwa sana na tabia ya polisi kufanya kazi kwa maelekezo ya wanasiasa...
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nachukizwa na viongozi wanaojali matumbo yao na sio matatizo ya wananchi.
     
  5. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tehe, hii nzuri.

    Nachukizwaaa..nachukizwaa...aaaargh! nimesahau, wacha nkachungulie kwenye diary, huwa naziandika kero zoote, niipate iliyojirudia mara nyingi niibwage bwaaaa.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nachukizwa na Hmaster hajibu PM
     
  7. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachukizwa sana na tabia ya viongozi kwenda kutibiwa nje ya nchi badala ya kuboresha hospitali zetu hapa.
     
  8. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    \

    hapa kivipi duh!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Bishanga wapi soma hii
     
  10. s

    sanjo JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nachukizwa sana na tabia ya viongozi kuendelea kukumbatia uongo wa wawekezaji huku wananchi wakiishi katika lindi la umasikini.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kweli si vizuri kabisa kuwaita binadamu wenzako panya.
    Jamaa yule OCD si mzima kabisa. Kalaaniwa itakuwa.
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nimechukizwa na kauli ya waziri mkuu wa Uingereza.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Nachukizwa na...... (Ngoja kwanza niangalie nianze na lipi)
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nachukizwa sana na tabia ya soksi zangu kuanza kunuka hata kabla hazijamaliza wiki mbili.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    KUINGA ndio nini MS?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!!! Kwa hiyo huwa unavaa wiki nzima mfululizo?
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nachukizwa na hali ya nafasi za mhimu kama viti maalum vya ubunge kukaimiwa na wadada wenye sifa moja tu! "nyumba ndogo za viongozi wa juu"
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwee, wivu tu umekujaa.
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    @kizazi kipya...Malizia vizuri, wanasiasa wa chama tawala.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Nachukizwa na tabia za wapinzani kupinga kila kitu serikali inachofanya.
     
Loading...