Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninachagua bora maisha wewe Je?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 6, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wakuu ebu fikiri na useme tunajifunza nini katika picha hii? Je unapokuta picha hii kwenye mazingira haya unafikiriaje? uko tayari kutoa kura yako?

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmmh inasikitisha sana ......hima watanzania wa leo inabidi tutupe karata zetu vizuri ili tulete mabadiliko ya ukweli.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh... sasa tuongelee kombe la dunia la chini ya miaka 17 soka la wanawake banah
     
Loading...