Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninaamini "stop" kwa magufuli ya jk na pm inamasilahi kwa mafisadi na ya kisiasa kuelekea 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nsimba, Mar 24, 2011.

  1. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "...Ni hatua inayoibua maswali mengi kuliko majibu. Kwa mfano, kwa nini Rais Kikwete na Waziri Mkuu Pinda waliona vyema kumkaripia Waziri Magufuli hadharani, tena kwa kauli za kumdhalilisha mbele ya wafanyakazi na wapigakura wake ili aonekane kama mtu katili asiye na utu wala ubinadamu? Kwa nini hoja na kauli zao hazikupelekwa kwanza katika Baraza la Mawaziri kama kweli walikuwa na nia ya kufanya hivyo? Na kama wanaona kuwa sheria inayosimamia hifadhi za barabara haifai kwa nini wasizungumzie haja ya kupeleka muswada bungeni ili sheria hiyo iwekewe “utu” na “ubinadamu” badala ya kumsingizia waziri huyo kwamba anatumia ubabe”?

    Tunadhani kwamba tatizo sio Waziri Magufuli bali kuna ajenda zilizojificha hapa. Badala ya kumlaumu na kumdhalilisha waziri huyo tunapaswa kumpongeza, na Rais Kikwete na Waziri Mkuu Pinda ndio wangekuwa wa kwanza kufanya hivyo, kwa maana kwamba ni mmoja wa mawaziri wachache sana katika historia ya Baraza la mawaziri ambao wameiletea Serikali heshima kubwa na kuijengea imani kwa wananchi kutokana na kuchapa kazi na kusimamia sheria na Katiba ya nchi yetu.

    Wananchi wanajiuliza kwamba hatua ya kumpiga ‘stop’ Waziri Magufuli ni kwa faida ya nani? Hakuna anayeweza kujidanganya kuwa ni kwa faida ya wananchi maskini kama watawala wanavyotaka tuamini. Hatua hiyo ni ya kuwanusuru vigogo na matajiri walioweka mabango ya matangazo na waliojenga vituo vya mafuta na majengo mengine ndani ya hifadhi ya barabara. Wananchi wanasema kuwa kamwe hawadanganyiki..." (mwananchi, machi 23, 2011).


    nionanvyo mimi, Kumzuia waziri mwenye dhamana husika kutotekeleza majukumu yake kwa mujibu wa sheria na katika ya nchi ni "ukiukwaji wa sheria na kaTiba ya nchi" uliofanywa na PM na Rais jk katika kuzuia utawala wa kisheria. Naamini jambo hili limefanywa kutufanya tuamini kuwa serikali ina huruma kwa wananchi wake; jambo ambalo naamini si kweli; bali ni kwa masilahi ya (1) matajiri/mafisadi wenye sheli za mafuta/miradi anuwai na mabango kando ya barabara (2) kisiasa kumdhalilisha magufuli ambaye tangu zamani ameshaonesha uhodari wake kwa watanzania wa kushughulikia mambo ya watu kwa mujibu wa katiba pasipo kuogopa yeyote. Kiongozi ambaye anaonekana pia kuwa miongoni mwa wang'aao machoni mwa watanzania kwenye mbio za 2015. Kisiasa, naamini anafanyiwa "siasa ya maji taka".
     
  2. a

    atina Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukubali kwamba kuna makosa mahali yalifanyika mpaka watanzania wenzetu wakajenga kwenye hifadhi za barabara,, sasa kwa Magufuli ailikuwa ameishikilia sheria anayo ijua kwamba ipo ili achape kazi kwa kwenda mbele, ila ambacho hatujakipenda wengi ni kumpiga stop mbele ya kadamnasi, wangeweza mwita ofisini wakamwambia bwana wewe punguza kwanza spidi yako imekuwa kali!!!
     
  3. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Maana ya stop ya JK na PM si kurudisha nyuma maendeleo????????? Maana pale ambapo ujenzi ulikuwa uendelee kwenye barabara siasa zinaingia kuzuia maendeleo. Je?? ni kwa faida ya nani?????? Hiyo si ni hasara kwa nchi yetu, na wafadhili watatoa funds, kwa sababu program inabidi irudishwe nyuma ili kuakomodate hizo changes za ujenzi kukwepa structure za kubomoa, hapo kuna time lag mpaka wakati mwingine new budget. Hao wakubwa wanafikiri kweli?????????? Hasara kwa walala hoi wa Tanzania!!!!!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ****** always hayuko focused and he is always for cheap popularity na hayo ndo madhara yake...
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Vurugu Zote za kutembelea mawizara tatizo ni Magufuli vs 2015 election. Hakuna lolote. EL historia itamuhukumu.
     
  6. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wana masilahi gani 2015. CCM is out what is for Mafisadi
     
  7. tanje

    tanje JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2015
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 252
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    MKUU UPO BADO JF? histora inakamilishwa mwaka huu
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2015
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nipo mkuu EL historia itamuhukumu!!!!! JK alisema na ngoja tusubirie!! Kile alichokuwa anakipigania JK kitaweza kamilika kipindi hiki!
     
Loading...