Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina wasiwasi

Discussion in 'JF Doctor' started by kanewi, Aug 23, 2012.

  1. k

    kanewi Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 160
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    naomba wajuzi wa mambo mnisaidie,mimi ni mtumiaj wa bia aina ya Tasker ya baridi kwa mda mrefu sana yapata miaka zaidi ya kumi,kuna mtu siku za karibuni kaniambia kuwa zinapunguza uwezo wa manii katika kutunga mimba,.je kuna ukweri wowote na hilo?,nina mke na mtoto mmoja.,
     
  2. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mh ! Tafuta wa pili ukiona inakua ngumu ujue ni kweli !
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyo mtoto wa kwanza ana umri gani?
    tafuta wa pili...utapata majibu!
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Alikupa theory hiyo ni kilaza sana,sababu navyo jua kuhusu Bia Zinakuwa zimezibitishwa na Mashirika ya afya cha kushauri tafuta Mtoto mwingine ikishindika utakuwa umefanikisha lengo lako.
     
  5. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Bia haipunguzi uwezo wa kutungisha mimba mkuu.
     
Loading...