Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwasi na werema utendaji wake wakati akiwa jaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Balungi, Aug 4, 2011.

  1. B

    Balungi Senior Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    SINA UHAKIKA KAMA KWELI HUYU JAMAA ALIKUWA JAJI MTENDA HAKI KATIKA UTUMISHI WAKE,
    MAANA UKITAKA KUMJUA VIZURI ANGALIA KAULI ZAKE ZA SASA HIVI,

    UZURI NI KWAMBA TANZANIA HATUNA HISTORIA YA KUSHTAKI WANENE WETU KWA MAKOSA YA WAKATI WA NYUMA,
    HATA KAMA YAKIDHIHIRIKA SASA HIVI,

    NA TUKIWASHTAKI BASI UJUE NI GHERESHA KWA WALALA HOI
    :car:
     
  2. D

    Deo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usiwe na wasiwasi, mimi nasema kwa uhakika kuwa alikuwa wa hovyo, ninamtambua kwa maneno na matendo yake ya sasa, alikuwa hivyo siyo kuwa amejifunza mbinu mpya.

    Ninashangaa anaofanya nao kazi wanamwonaje, hasa kwa kuangalia taswira yake katika jamii, Nadhani hata mke wake na watoto anaona aibu kujitambulisha naye.

    Simshangai hatakidogo kwa waliomteua kwani si yeye peke yake aliopo kwenye mfumo, lakini nazidi kuwashangaa wanachama hai wanajisikiaje.

    This system has to be voted out or to be forced out.

    Uteuzi wake, Shimbo, ..............
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kuna mtu aliukumiwa kunyongwa mpaka kufa sasa kashinda kesi
    kwa hivyo ni sahihi kabisa nchi ina mwanasheria mkuu dhaifu kuliko mwanafunzi wa mwaka wa kwanza wa sheria.

    mbaya zaidi ni welewa werema na uzalendo wake, werema kauli zake zineonyesha ni mtu hasiye na huruma na umma hata kidogo
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahasha ya JAIRO humtembelea mara kwa mara, ndiyo maana anakuwa na majibu na maamuzi ya kijinga sana. Kwa kuthibitisha hili tusubiri katiba mpya tuone!
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jaji ni magamba so usitegemee atawasaidia wapinzani
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwepo kwake katika nafasi hiyo inamaana kubwa kwa waliomweka hapo

    Mpaka wataalamu watakapokataa kutumika kupora maslahi ya umma ndipo na sisi waafrika tutasonga mbele

    Matumaini ni kwamba tutakuwa na katiba mpya itakayoelekeza jinsi Kina werema Wengine watakavyopatikana
     
  7. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4 sure jamaa ana aibsha fani ya sheria.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    nimeangalia mawazo yake na akili yake nimeona maisha mengi Amshiriki kudesa ndio maana kwenye actual facts anakuwa
    nothing ajui cha kufanya lakini umuulize swali la darasani wanakutajia adi ya page ya mwisho sio kosa lake
     
  9. Mazee

    Mazee Senior Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha huyu jamaa bwana sio competent kabisa yaani huwa najiuliza of all people JK alikuwa anawatoa wapi hawa
    waatu wake au ndio yale yale mambo yake ya ushikaji nakadhalika maana wote hakuna kitu kama leo alivyotakiwa kufafanua utata uliojitokeza bungeni wa kuhamisha kifungu cha fedha kutoka kwenye bajeti iliyopitishwa kuongezea kwenye bajeti ya ya uchukuzi kaongea utumbo kamam kawaida yake sijui hawa jamaa huwa wanakuwa hata na aibu duh maana vijana wanatoa hoja wao wanjibu utumbo kwenye kila kitu pambafuuu sana hawa viazi
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Napatwa na wasi wasi na utendaji wake,Tundu Lissu anamsumbua sana Bungeni na majibu yake yana ubabaishi sana
     
Loading...