Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwasi na Wenje Nyamagana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaCBE, Oct 6, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wadau mpaka sasa sioni mfumo wala harakati za nguvu za Wenje kujihakikishia ushindi hapa Nyamagana. Naanza kupata wasi wasi kama atashinda ingawa Masha hapa Nyamagana hatakiwi kabisa.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama Masha hatakiwi basi mshindi atakuwa mpinzani wake.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Au keshakubali kuchakachuliwa na Masha?
     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa mapendekezo. Tupo hapa kikazi zaidi bandugu
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Tatizo la Wenje na CHADEMA hapa MZA sizioni juhudi zao kujitangaza na wala sioni mfumo makini wa kuwashirikisha raia kulinda kura. Nilikuwa Msoma last week, Nyerere pamoja na uhakika alionao anafanya kampeni ya nguvu sana na anawajengea raia uzalendo wa kulinda kura zao na people wamerespond positively saaana, tofauti na Wenje hapa Mwanza. Masha akishinda itakuwa kosa la CHADEMA NA SI WANANYAMAGANA.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ww ni mwanaharakati au unareport tu? Kama unataka mabadiliko .....be part of it...sema ni nn wenje afanye we will support it.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wenje inabidi aanze mikutano na kujitangaza kuwashawishi wapiakura kuwa yupo mkombozi wao hapo.

    Watu wapo wengi Mwanza wa kumsaidia kuhesabu kura kama mawakala sasa ni yeye kuonyesha ana nia ya kumtimua Masha ambaye hakubaliki hata kidogo
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mleta mada naona haeleweki anachohitaji hapa. Umetumwa kujua msimamo wa JF katika jambo hili?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Nadhani wana CHADEMA na hao wasiomuhitaji Masha ndio wenye jukumu la kumpa sapoti huyo LWENJE.
     
  10. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Nadhani CHADEMA hawapo kama team. Nilisoma hapa kuna kutofautiana kwa uongozi wa wilaya na Wenje. Hii tofauti kama ipo waiondoe haraka.
     
  11. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wagombea udiwani wote wa Wenje wawe na active team za kuleta hamasa mitaani na pia wao wajiuze ili kupata idadi ya kura zenye uhakika.
     
  12. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wenje aandae haraka utaratibu utakao wawezesha wananchi wote kuchangia kampeni zake.
     
  13. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wenje aache kuridhika na ushabiki wa mitaani tu. Ahakikishe anakuwa karibu na watu wote kwa kufanya mikutano ya hadhara na ndani mingi kila mtaa.
     
  14. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wenje atengeneze haraka timu ya vijana wa vyuo ambao wamenyimwa haki ya kupiga kura vyuoni wamsaidie katika kuleta hamasa.
     
  15. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kwa hili la vijana wa vyuo Wenje nakuomba sana watumie marais wa wanavyuo hapo Mwanza kwani ni watu wako kama haufaham.
     
  16. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Mwisho kwa sasa, Wenje hakikisha unaongeza kwa uhakika idadi ya watu watakao kupigia kura.
     
  17. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kama hilo lipo hata busanda,Finias magesa nae kama vile amechakachuliwa na lolensia bukwimba,wanachadema msishangae kulikosa hilo jimbo,hakuna juhudi zozote,poleni sana chadema
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo wenje ndie nani hasa?
     
  19. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Hawa CHADEMA vipi......??? Nilishawahi kushuhudia uchaguzi mwingine Songea. Chadema walishinda ila kazi waloifanya ilionesha kweli wanataka ushindi, sasa huku sijui Yahaya yule mzee mchawi keshawachakachua!! Mkishindwa mi nasema msitafute mchawi.
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ataandaa vp wakati hana nyumba ya kuishu na kufanya vikao vya ndani....
     
Loading...