Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwasi na wataalamu tulionao kwenye wizara ya Elimu kuhusu Elimu zao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kabila01, Jun 1, 2009.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,504
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Nimependa kujitokeza kwa majozi mazito katika ukurasa huu kuwatetea wananch jinsi mambo yalivyo katika wizara ya elimu ambayo ndo tunaitegemea kama dira ya elimu na maendeleo hapa nchini
    wao kama ndo viongozi waliopewa dhamana ya kuongoza wizara ya elimu nina wasiwasi na elimu zao
    Ni hivi karibuni wizara imetoa matangazo ambayo imeyatuma kwa wakuu wa vyuo vikuu kote nchini ikiwataka wanafunzi mbalimbali ambao wanasomea fani tofauti na Ualimu watume Maombi wizarani ili wapewe kazi za kufundisha katika mashule mbalimbali hapa nchini. wazo hilo ni zuri
    wasiwasi wangu unakuja pale walimu ambao walikua kazini walipoomba kwenda kusoma fani zingine waliambiwa kua watakaporudi hawatatambuliwa kwa elimu hiyo waliyoenda kusomea
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika kama nimekusoma vizuri concern yako mkuu....!

    BWT.....Hii inakuwaje breaking news?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Fafanua!!
     
  4. c

    cjmm Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiwasi wako ni walimu kutotabuliwa kwa elimu zao nje ya fani ya ualimu au maamuzi ya wizara kutangaza ajira kwa watu sio professionals?
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    ..si tu hawataitambua pia utaandamwa na kukejeliwa mpaka ukome!
     
  6. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,504
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ni wizara kutangaza ajira kwa watu ambao sio professional na kuwapa stress wale ambao ni professional kiasi kwamba asilimia kubwa wameamua kutafuta kazi sehemu nyingine ambako wanaona watatambulika. sasa hapo wizara inajenga au inabomoa. ilitakiwa kuwawekea mazingira mazuri ili wasiondoke katika fani zao na kuendeelea kubaki na idadi kubwa ya walimu. vinginevyo tatizo la walimu mashuleni kamwe halitaisha kwani hata hao wenye fani zingine wanaenda pale kama kujishikiza wanapotafuta kazi zingine na isitoshe hawana skills za kufundishia
     
Loading...