Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'nina wasiwasi na wabunge wa upinzani'-KIPANYA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 20, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Masoud Kipanya'KP' anasema yeye anaunga mkono hoja ya Zitto maana ki uhalisia pesa zilizokwapuliwa ni nyingi mno,pia akaenda mbali na kusema kuwa anaisi kuwa kuna wabunge wa upinzan wanaweza kugoma kuunga mkono hoja ni kwakuwa tu imetoka upande wa CHADEMA,hivyo kuunga mkono hoja ya zitto kwao haitakua jambo jema,ina maana kuwa wabunge kutoka CUF,TLP,UDP NA N.C.C.R wanaweza wasisaini.
    Sos:times fm
     
  2. c

    chayoa Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja ya Zito ina mantic, Lakini kama kuna wasiwasi wa kutopata saini sabini je kura nusu ya wabunge zitapatikana?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo sasa,ila ndo utajua unafiki wa wanasiasa
     
  4. M

    Malova JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wasiwasi mkubwa ni wale wa CCM ambao hufanya mambo kwa kulindana hata kama ndani ya bunge wanaonesha kukerwa.
     
  5. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Bwana Masoud inawezekana wakasaini kwa wingi kama jaziba za jana ilikuwa kweli si unafiki!!!!!!!!! Vinginevyo tutajua ni nani mzalendo halisi wa Tanzania, au nani anaweka ubunge wake rehani watu wamefunguka bwana!!!!!!

     
  6. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aisee kwa hili wana ccm wameshagawanyika, ninaimani kura watapiga na saini wataweka.
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hizo signature 70 hazitapatikana kwa wapinzani tu bali hata kwa upande wa CCM ziko nyingi tu. Wabunge waliowengi sasa hivi wameisha choka japo wanagugumia chini kwa chini, we unafikili Filikunjombe na Zambi wana muono upi?.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tutaona
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    najua kutoa shibuda wabunge wengine wote wa chadema watasign, Nccr nao sina wasiwasi nao, cuf labda yule mlemavu wa ngozi sijui anaitwa nani yeye anaweza akasign, ccm kuna Lowassa, Filikunjombe wengine hawaeleweki, Tlp mzee wa kiraracha hasain wala UDP John cheyo hasain, TUOMBE MUNGU AFANYE MIUJIZA
     
  10. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina wasisi wataitwa na kamati ya CCM watishwee na waambiwe wanyamazeeeee, yataisha hivi hivi tuuuuuuuuu
     
  11. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haswaaa!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we'subiri tu kaka
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Yule mama Mnafiki Anna Kilango,hatasign
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    swadaktaa....
     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Tatizo la Wabunge wetu nadhani kabisa hawajui maana ya uwajibikaji kwa Taifa hili na pia kwa wapiga kura wao. Kuwepo pale bungeni ni kutunga sheria kusimamia sheria na kuileza serikali nini cha kufanya sasa nashindwa elewa kwanini wabunge waendapo Bungeni wanajisahau kwa hayo majukumu na wanaenda kuwa na Individual Political Curiosity ambazo hazimsaidii mtanzani wa leo katika hali hii.

    Ni kweli waweza kuta kuna wabunge wengine wanadhani kumwajibisha Waziri mkuu ni kuitia aibu CCM au Serikali ni kuwawajibisha wale wote wanao itia serikali hii doa na kuwaibia wananchi kodi zao. Ili iwe fundisho kwa vizazi vijavyo. ni majuzi tuu hapo wabunge wa CCM walichachamaa hadi kutoa kauli ya apigwe mtu risasi au anyongwe iweje leo kuweka Vote of no confidence with PM iwe ndio kesi kubwa zaidi ya mtu kunyongwa?

    CCM wataacha unafiki lini na ndio maana watu wamefika mahali wamechoshwa na ahadi za CCM na ndio maana Pinda halali kwa ajili kusikia PEOPLES POWER


     
  16. ndinga

    ndinga Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zambi ni mnafki sema watz wengi hampendi kufuatilia mambo nenda mbozi watakueleza pia remember ishu ya kuhongwa kule halmashauri ya korogwe huyu huyu ndiye aliyemchakachua ndugu yetu mwampamba 2010
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzee wa kiraracha huwezipata Uwaziri. Tunaomba usaini. acha kujikomba CCM!!!!! Hivi ilikuaje 1995 ukapata kura nyingi vile?
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zito amewatega,its gud coz ye aliwaona na kuwaskia walipokua wakichangia,
    sasa kaja 'tupige kura',
    watu 'oooo mi ntakua wa mwisho'
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yule anaitwa Bur'hani cjui Barwani
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    lusinde akipewa hiyo karatasi atainyea mavi hadharani!
     
Loading...