Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwasi na hivi vyeo jamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Jamani nimesoma gazeti moja jana likilalamika sana utoaji wa vyeo vya polisi/jeshini

    kutokana na hali ya hewa hivi sasa yawezekana vyeo vinatolewa kwa mtu wa darsa la saba...na wewe umengia na form four/six unamsikia mwenzio kwenye bomba...kama tulivyosikia na vyuo vyetu vimeanza kutoa degree za uongo...na kufikia mawaziri wetu tuliowaita majina ya ""DK" kwa miaaka nenda rudi kuamua kurudi darasani upya kusomea udaktari

    ....sasa mi nimewiwa na hivi vyeo vya sijui CAPT CHILLIGATI...LTN MAKAMBA..CAPT AGRREY.M...NA WENGINEO...YAWEZEKANA WAMEPATA HIVI VYEO KIFISADI NINGEOMBA KAMA WAHUSIKA WANAWEZA KUCHUNGUZWA WALIVYOPATA VYEO VYAO NASI TUKAJIRIDHISHA UFISADI WA VYEO NI VYUONI TU NA SIO JESHINI AMA JESHI LA POLISI......KUNA WENGI TU WANAJIITA KANAL..LTN KANAL..TUWACHUNGUZE HAWA YAWEZEKANA KABISA AWAKUTAKIWA KUITWA CAPT CILIGATI,,CAPT AGGREY..LTN MAKAMBA......

    ANGALIENI MSIGUSE CHA MKULU NASIKIA NA YEYE NI LTN KANAL...MMMHH

    WANANDUGU TUSIKASIRIKE HII YOTE NI KUJIRIDHISHA TU NA VIONGOZI WETU KAMA YALIOWAKUTA MAWAZIRI WETU........
     
  2. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama mia inapendeza kuona kuwa baada ya kuumwa na nyoka sasa ukiona ujani unashituka.

    Kifupi hawa wakuu ni kweli wana hizo hadhi/vyeo na walivipatia Tanzania Military Academy (TMA monduli) monduli enzi hizo ilikuwa inaitwa CTU (Chuo cha Taifa cha Uongozi) wengi wa waheshimiwa hawa walipata mafunzo yao kati miaka ya 70 hadi 80 mwanzoni.

    Walipatiwa mafunzo ya kijeshi pamoja kozi maalumu kwa ajili ya kuwandaa kuwa makada wa siasa, baada ya kumaliza mafunzo yao walipewa cheo cha Luteni usu na kuanza uongozi wao wa siasa za CCM ndani ya Jeshi (JWTZ).

    Baada ya Tanzania kuamua kufuata siasa ya vyama vingi wakuu hawa walilazimika kuchagua kubakia Jeshini au kuendelea na siasa, natumaini ni wote waliamua kubakia kwenye siasa na hivyo kuondoka JWTZ. Napenda kukuondoa wasiwasi kuwa hawakujipachika vyeo hivyo.

    Natumaini nimekidhi kiu yako
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo maana yake nini?
     
Loading...