Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwasi na hayo wanayoita mabadiliko ya Baraza la Mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ludoking, Apr 29, 2012.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mabadiliko ya baraza la mawaziri yanayotegemewa na wengi isiwe kiini macho kama kuhamisha pesa toka mfuko wa kushoto kwenda mfuko wa kulia. Hatutarajii sura zile zile kuhamishiwa wizara tofauti. Tunataka sura mpya zenye uzalendo na zisizo na kashfa. Na wale wote waliokumbwa na kashfa za ubadhilifu, isiishie tu kutolewa kwenye nyadhifa zao....wafirisiwe
     
Loading...