Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwasi na Dr. Joseph K. Buberwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ney kush, Jun 21, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa alikuja na gia ya dawa za kufanya wenye matatizo ya meno yasiwe na matatizo sasa sijui iliishia wapi.

    Sasa kaja na program ya kutrack computer, simu sasa kwa upande wangu huyu jamaa namwona kama tapeli tu jihadharini wakuu.
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nami nilimuona from a to z. walibanwa na swali la mshumbusi wa mtwara - lilijibiwa jujuu. kitu kingine ni kua segment ya watumia simu za china ambazo ni nyingi hapa nchini wataikosa kufuatana na maelezo yao - hivyo kibiashara wenye stationeries na cafe hasa mikoani si busara kukimbilia u agent wa biashara hii. pia nafikiri kuna msemo wa for every action there is a reaction. kadhalika polisi yetu imekuwa na technolojia hii kitambo - nakumbuka mtu alifanya uhalifu mbeya akabadili sim lakini alishikwa tanga kilaini wakiwasiliana nae muda wote kwa simu yake ikiwa na simcard tofauti tofauti.

    nawasifu wamejipanga - website yao quite modest
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nataka kujua zaid kuhusu hii ki2 kabla cjajikita huko aisee
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    goja nigoje wadau waje
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wadau mbona hawaji hapa?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Umeniacha njia panda, unawa-rcommend au, maana unasema, hawakujibu maswali vizuri as if ni wababaishaji, polisi wanayo muda mrefu halafu unasema wamejipanga vizuri! Which is which!
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,674
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nilidhan me pekeangu ndo cjamuelewa
     
  8. JustDoItNow

    JustDoItNow JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2014
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 1,872
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    I know the Guy. He is doing fine. And very hard working with great aspiration.
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2014
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Zile dawa za meno nilitumia mara moja tu na siku wahi kung'oa tena jino ingawa lipo lilitoboka lakini sina maumivu.Sijui kama ni ile dawa yake ama imetokea tu maana nilishatoa meno mawili kabla sijatumia.
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2015
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama una contact zao hebu niwekee hapa!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,539
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Wadau, kwanza naomba ku declare interest, kuwa sikubahatika kuiona hiyo live ya harusi binafsi ya mtu!. Pili mimi ni mdau wa broadcast jounalism, na niliwahi kufanya kazi TBC enzi zile ikiitwa TVT, ila hapa sichangii kama an authority by as an experience broadcast jounalist!.

    1. Naomba nitofautiane na wengi, kuwa TBC inaweza kuonyesha live ya kipindi chochote ambacho kinaonyeshwaga kikiwa recorded, hii inamaana kama TBC wanarusha kipindi cha Chereko, kikionyesha sherehe binafsi za watu, then mtu akifika bei, Chereko inaweza kwenda live kwenye event yoyote, iwe ni harusi, send off, kitchen party, ubarikio, au hata birthday ya mtu, provided ili live itatumia muda ule ule wa recored program, na kama itabidi ku extend time, isile muda wa more serious na relevant programs simply because mtu ana fedha za kulipia!.
    2. TBC nayo japo ni kituo cha TV kama vilivyo vituo vingine vyote vya TV, nayo inayo haki ya kufanya biashara, kama TV nyingine zote zinazovyofanya biashaa, na ina kipindi cha Chereko kinachoonyesha harusi za watu, then kama mtu ana pesa kulipia, then why TBC ikatae pesa?!, lakini suala la kurusha matangazo ya live, it is not about money on who can pay, but the contents and national interests, nadhani TBC wangeirusha hiyo live muda ule ule wa Chereko na baada ya hapo vipindi vingine vikaendelea kama kawaida, sidhani kama kungekuwa na any basis ya malalamiko, kwa sababu live social events za public figures, prominent people na super stars zinafanyika kwenye tv duniani kote japo not on public TV.
    3. Dr. Buberwa nimefanya naye programs, hana tofauti sana na Renatus Mkinga, au Mchungaji Mtikila (RIP), kuhusiana na soundness of the state of their minds!, hivyo kitendo tuu cha mtu kulipia live ya harusi yake alone, kilitosha ku sound alarm kuhusu tuning a pivate function into a state function, mimi ndio ningekuwa producer, ningekuwa very careful to make sure live inahusisha kuonyesha events tuu na kamwe nisingithubutu kurusha live kitu chochote atakachoongea Buberwa, unless producer huyo alidhani Dr. Buberwa is a normal person of a sound mind!, the truth Dr. Buberwa is insane!.
    4. Dr. Buberwa ni member mwenzetu humu jf, ila alipobainika tuu his state of mind kutokana na mabandiko yake, alifutwa na mabandiko yake yote yakafutwa!. Mtu yoyote mwenye sound mind can tell kwa kusoma mabandiko yake, the best way kuwasaidia watu kama hawa ni kufanya nao recoded programs only where there ae rooms for editing but not live!.
    5. Mwisho, hili la TV ya taifa kufanya biashara linahitaji mjadala wa kujitegemea, BBC World Service, haifanyi biashaa, na haipokei tangozo lolote la mtu yoyote zaidi ya public announcements, lakini iko funded 100% na public, mtu yoyote ukiisha kanyaga tuu ardhi ya UK, unailipia BBC utake usitake!, na sisi tufike mahali, TBC yetu iwe funded 100% ili isihitaji sentano ya mtu, na kugawa majukumu into diferent channels say TBC 1 iwe ni nationa interest, TBC 2 comercial, ifanya biashara, TBC 3, elimu, TBC 4, Afya, TBC 5 kilimo, uvuvi na ufugaji, TBC 6 watoto, TBC 7 michezo, TBC 8 miziki etc, etc.

    Wajameni, mtu kuwa kichaa, sio lazima mpaka mtu aokote makopo!.

    Pasco
     
  12. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2015
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ndo alizimia Jana kwenye sherehe yake?
     
  13. m

    mathabane JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2015
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 1,288
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mi naona wa tz wengi ni type za akina buberwa sema wanatofautishwa na mikandamizo tofauti katk mazingira waish?yo.
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2015
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    kuna siku alishawahi kuongea hapa kwenye tv kwamba, akiwa mdogo alishawahi kuchanganyikiwa hadi wazazi wake walimpeleka mental institution akakaa huko kwa muda. ni agent mmoja hivi wa shetani, ni kama ana mapepo fulani hivi, ni kama ana mashetani, ukimsikiliza kwa makini na kufuatilia nyendo zake, lazima utajua kuwa hata kama nut moja kichwani haipo, basi unaweza jua kuwa kuna pepo toka kuzimu la uchizi linafanya kazi ndani yake.
     
  15. l

    lost id JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2015
    Joined: Aug 12, 2014
    Messages: 1,225
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Mimi sikuangalia hicho kipindi maana nina miaka sijawahi kutune in tbc1. Lakini kwa updates za wana jamii forum kuona tu jina Dr Buberwa nikajua tbc sasa imekufa kabisa maana inarusha matangazo ya vichaa.

    Dr Buberwa au jina lingine anajiita Nabii kama nabii musa, kwanza alishatabiri mwisho wa dunia ubgekua mwaka juzi.

    Pili amesema yeye ndie nabii pekee anaetegemewa,watu wanamtegemea. Anasema kuazia siku amepewa unabii kama wa musa mwaka 2009 march, miaka 39 badae itakua mwisho wa dunia.

    Kama alivyisema pasco hapo dr ni insane.

    Tukirudi tbc, nadhani kuna haja ya kufita hiyo tv tuanze upya. Kwa hatua iliyofikia unaweza kulipia kama ukiwa na hela wasitangaze taarifa ya habari kwa mwezi mzima na wakakubali au ukawambia taarifa ya habari itangazwe sa 8 usiku wanakubali.
     
  16. Z

    Zanzibar-ASP JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2015
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 2,689
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    Jamani huyo Dr.Buberwa kafanyeje tena?
     
  17. kalamu ya chuma

    kalamu ya chuma Senior Member

    #17
    Dec 20, 2015
    Joined: Jan 22, 2014
    Messages: 178
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Eti kazimia Live kwa TV Kweli hayo jamani?
     
  18. U

    Upiversity JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2015
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 2,196
    Likes Received: 828
    Trophy Points: 280
    ....inatosha tu kumuelewa mkuu Pasco that "Dr" Buberwa is INSANE!
    ....kituo chetu cha taifa kimeshindwa kulielewa hili!
    #MshanaMustGo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2015
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nitaipata wapi na shilingi ngapi, nasumbuliwa na meno mkuu
     
  20. Z

    Zuphora Senior Member

    #20
    Dec 20, 2015
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We tafuna majani machanga ya mpera au sukutua na Medi-Oral inapatikana pharmacy buku 3 tu. Siku chache tu uko poa.
     
Loading...