Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wasiwas na hayo wanayoita mabadiliko ya Baraza la Mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ludoking, Apr 27, 2012.

  1. ludoking

    ludoking Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Napenda kuonyesha wasiwasi wangu juu ya hayo mabadiliko ya baraza la mawaziri kwamba; ni madiliko kweli au ni sawa na kuchukua hela mfuko wa kushoto na kuzihamishia mfuko wa kulia? Tunataka liwe baraza lenye kubadilika kweli kuliko kuacha sura zile zile kwa kuzihamishia tu wizara tofauti
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Dawa ni katiba mpya sheria ya uhujumu uchumi irudi
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe ludoking ni mtu wa majungu na kulalamika huna kazi ya kufanya? Si ni wewe ulikuwa unalalamika kuwa Rais ameshindwa kuwaajibisha Mawaziri, sasa umesikia amechukua hatua unaanza kulalama tena, kwani wewe ni jini mpaka ujue kwamba baraza jipya halitakuwa jipya? acheni kuwa watu wa kukosa kazi na kubakia kupiga majungu tu, kwa kumtindo huo maendeleo hayawezi kuwepo kabisa
     
  4. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli viongozi wengi wamepoteza matumaini kwa wananchi wake nahic hata hilo baraza la mawaziri linalokuja sera itakuwa ni ileile ya Tanzania ni shamba la bibi.
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hakuna jipya
     
Loading...