Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina wakati mgumu; kisa kibuti....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kipenzi Chao, Apr 6, 2011.

  1. K

    Kipenzi Chao Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nimekuwa na my wife, ambaye tumekuwa tukiishi vizuri sana, japo kama ilivyo kawaida katika maisha tumekuwa tukipishana hapa na pale na baadaye tunarudi vema kabisa.... Lakini kikubwa zaidi ni kwamba nimekuwa na nyumba ndogo ambaye my wife hakuwahi kuijua...! Juzi nyumba hii ndogo imenipiga kibuti kikali sana, kitu kilichonipelekea kuumia sana moyoni hadi my wife anashtukia siko sawa....! Sasa nahitaji kupewa faraja juu ya kibuti hiki na wakati mgumu inayonikabili sasa....! Nafahamu fika kuwa ni vigumu mtu kunifariji bila kufahamu vema tatizo linalonikabili....! Sasa nauliza; je hali hii ngumu nimshirikishe my wife, au niitafutie nyumba hii ndogo naye msaidizi?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Acha UCHAFU huo...

    Acha ZINAA.....

    Acha NYUMBA ndogo....

    MSHIRIKISHE MUNGU KWENYE MENGI YA MAAMUZI YAKO
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaaaaaa,
    jaman ndoa hiziii,yaan kimada anakufanya uchanganyikiwe?ooooh u make my day
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpuuzi wewe na mada yako
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hapana, siwezi kukusaidia kumla nyama maiti,
    Mungu hapendi.
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumia akili acha zinaa ondoa mada ya kipuuzi hapa
     
  7. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nenda Loliondo ukapate kikombe chako urudi katika sense!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Uliolea nini wakati bado hujaamua acha dharau kwa wanawake. mwache binti wa watu na ujinga wako!
    Na hapo unataka kujionyesha kuwa wewe ni mchafu wa wachafu, tulia na mkeo..
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka angalia sana.maana kitakachofata ni wife kugundua mwenendo wako.na akigundua nae atakupa kibuti kitakatifu.nadhani baada ya hapo ndio utajinyonga kabisa.we kama vipi poteza tu.kama unapiga lager, ongeza kipimo kidogo ili usiwaze hayo mambo.kama ni mtu wa tizi then ongeza kupiga tizi.lakini kutafuta nyumba ndogo kisa umepigwa kibuti na nyumba ndogo itakula kwako
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mxiiiiiiiiiiiiiiii bila haya unataka tushiriki nawe DHAMBI, ushindwe
    na afadhali kakupiga kibuti..sasa wewe kama mwanaume kweli unajiamini mwambie my wife wako uone kazi
    umeharibu siku yangu tu mxii
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mchuma janga aaahha lzm alitafune na wakwao kwa kwel we jamaa ni mchafu ka namjua mkeo ningemwambia
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shwain!
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    shetani anachukua maujuzi kwa wanaadam siku hizi kwahiyo hakuna cha kushangaza :rip:
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani wewee... Mshww....Una bahati sikujui
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wewe ni mwehu
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Acha tabia mbaya mkuu
    jirekebishe kuwa na heshima usifikiri unayoyafanya ni sifa ipo siku utajuta
    haipendezi kuleta mada hapa ya kipuuzi halafu unataka watu kuchangia upuuzi wako
     
  17. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    eti nifanyeje nyumba ndogo imenipga chini??????????????wewe sio mzma
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona mnakatisha tamaa hivi. Tutaolewa kweli. Dah naomba namba ya mke wako tafadhali.
     
  19. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umepanda aibu na fedheha, na utavuna very soon ulichokipanda,yaani unasononeka kisa nyumba ndogo,hufai kuitwa mume wala baba.
     
  20. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    u cant be serious! mungu akusamehe
     
Loading...