Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina Ukimwi jamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zizu, Mar 20, 2012.

  1. Zizu

    Zizu Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto ana mchukua Baba yake kwenda kwa Daktari. Daktari anawapa habari mbaya kwamba Baba atakufa na Kansa.Baba anamwambia Mtoto hapa Duniani amekuwa na maisha mazuri ataka kupata moja baridi moja moto.

    Wakati yuko Bar anakutana na Rafiki zake na kuwaambia nini UKIMWI na si muda mrefu nitawatoka.Marafiki wanapo toka Mtoto anauliza kwa nini unawaambia una Ukimwi.

    Baba anajibu sitaki waanze kutembea na Mama yako siku nakufa.
     

    Attached Files:

  2. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aaaaaaaahhh what a ........................??//!!!!!!!!!!!!!!!1
     
Loading...