Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina tatizo gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by oldd vampire, Jun 10, 2011.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf doctor,nisaidieni na hili..katika life yangu mpaka hapa nilipo sijawahi fika orgasm,sasa sijui ni tatizo gani..sio kwamba mpenzi wangu haniandai vizuri hapana,ananiandaa mpaka napata hamu ya sex,lakini mpaka anamaliza mie wala..hua najaribu niwe na concentrate na kuvuta hisia napo kua na sex ila wapi..sometimes nakua kama nakaribia fika alafu hamu yakata,what is this jamani?
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,982
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Basics first - mpenzi wako huwa anashusha mzigo baada ya dakika ngapi?
     
  3. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its baada ya half an hour,na hua afanya hivyo ili at least anridhishe ndo mana ana kaa sana
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo ni neno. Hapa ni Dr. tukisema tutaambiwa tuna mathusi.
     
  5. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    una umri gani?
     
Loading...