Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina tafuta bank itakayo nikopesha kwa harak

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbwambo, Oct 19, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Je nitapata wapi bank ambayo itakubali kunikopesha million kama 15 ili nilipe deni kama 3.7 milion deni lingine kwenye bank fulani kisha nipate tofauti yake?
    Nina shida imenipata ya daharura lakini baadhi ya bank wanataka nipitishie kwanza mshahara wangu kwa miezi mitatu
    siwezi kupitishia kwanza pengine mpaka nimalize kuwalipa deni hapo ninapodaiwa
    asante
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jaribu Azania Bank
     
  3. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante sana nitajaribu kuwapigia
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukishindwa Azania bank,jaribu kwenda UBA au Ecobank,masharti yao hayajabana kivile kama bank mama zetu
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    asante sana na mungu akubariki nitakwendahizo bank tajwa nimeshawapigia azania lakini hawana customer care nzuri
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wana support watu wa up country pia ma ni lazima niwepo Dar?
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Arusha na mwanza wana branch,mikoa mingine sifahamu kwakweli!
     
Loading...