Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mood2007, Nov 3, 2010.

?

5

Poll closed Nov 8, 2010.
  1. 4

    33.3%
  2. 4

    66.7%
  3. 4

    0 vote(s)
    0.0%
  4. 4

    0 vote(s)
    0.0%
  1. m

    mood2007 New Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwanini baadhi ya washenzi huwa wanawapa tabu sana watu hapa uae wakati wa kuleta wake za0? Jee ?na kunaninihii kitandani pia huomba misaada?watu hao hao mara nyumba mara kitanda mara frigi mara kazi halafu yote yakikamilika hapokei tena simu za watu .je hawa wanafaa katika jamii?
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Polesana mkuu, ndio maana kuna methali inasema "Tenda wema wende zako, usingoje shukrani".
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    samahani kidogo mkuu....nahisi sijakuelewa?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,192
    Likes Received: 16,188
    Trophy Points: 280
    mi wala sihisi, sijaelewa kabisa
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kwa hizo posts zako na mwaka wa kujiunga hata naogopa kuchangia!
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    samahani kidogo mkuu....nahisi sijakuelewa

    NIPO NJE YA MSTARI KABISA
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    niliweka comment naona imeondolewa. Anyways siyo siri mkuu hapo kwenhye poll nimeshindwa kuelewa nini unataka kutest? Au nijitungie swali kisha nipige kura? naomba maelekezo na maelezo!
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Mbona hueleweki?
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilivyoelewa mimi jamaa anaishi UAE sasa kuna jamaa huko huwa wanaomba msaada ili kuwapeleka wake zao huko,wakiwaleta wanaomba tena msaada Wabongo wenzao wapate nyumba na baadae vifaa kama vitanda,friji nk. wakipata vyote hawataki mawasiliano tena hili limemkera.
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Cyo kosa lake may b kusoma alianzia darasa la 3 so zile daftar za mistar midogo na mikubwa hajawah kuziona means kuandika hajui.statement haieleweki kabiiisa.
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenyewa na mvua ............ sasa wapokee simu za nini tena ....:smile-big: labda kama unataka kutoa gani ahahah ..
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ni M-bajuni nini, maana kiswahili ulichotumia chanikumbusha mbali sana.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuhhhh sijaelewa kabisa yaani :doh::doh:...... ngoja nikanunue glasses na dictionary ya kiswahili halafu ntarudi hapa nijaribu tena kusoma...:bowl:
     
Loading...