Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina shida binafsi na Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gambachovu, Jan 13, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nina shida binafsi na ENL.Kama kuna aliye na access na secretary wake, au kama kuna extremely close companions wake, mniPM .Ni masuala mema tu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mwaga hapa JFzitamfikia tu ..labda kama ni mambo ya siri
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa id yako ni gamba chovu na sisi tunakupa access ya EL kigamba chovu!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mpigie membe ndo walikuwa pamoja na anajua kona zake.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Umeanza eh halafu nasikia ulipata ajali vp ilikuwaje?
     
  6. L

    Luiz JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe si ni mchungaji wa kanisa fulani harafu una harambee ipo cku mtahukumiwa hapahapa duniani na huyo fisadi.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anzisha kainisa atakutafuta mwenyewe
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Daily Lowassa, lowassa...........yaani hadi inakera, you guys how much r u paid 4 this bollocks? We need a break from this gutter and mudslinging politikz!
     
  9. a

    adobe JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    natamani nikuone live malaria sugu ndo nitaamini kweli wewe si jini mahaba
     
  10. a

    adobe JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    laana za babu zako zinakusumbua
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Loading...20%
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwenye kujua namna rahisi kabisa ya kuwasiliana naye ani PM. Hata kama kupitia PS wake.
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Ukishapitia kwa PS wake hiyo sio shida binafsi tena, ni official. Cha msingi ulizia nyumba yake, au mvizie kwenye harambee za makanisa na misikiti.
     
  14. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Muulize samwel sitta atakupa namba yake,ukimkosa mcheck nape au chiligat watkupa email yake
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    no inabidi nipate direct contact zake
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    poa naisubiria kama itafaa nitajua
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Edward Ngoyai Lowassa dada MS
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walikuwa wote mitaa gani mkuu?
    I am serious
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi si mchunga kondoo wa Bwana hata kidogo,hata hivyo sijui hukumu itakujaje wakati mhusika ndiye aliyeweka foundation stone labda na kuna jina lake. Umenielewa,labda awe anajihukumu pia.. Sasa sijui kwa faida gani
     
  20. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ubavu huo wa kisanii sina.. Hata hivyo nashukuru na naupokea ushauri wako
     
Loading...