Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina shauku ya kukutana na watu hawa face-to-face!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deodat, Nov 8, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kutokana na michango yao hapa JF, nimejikuta nikiwapenda sana (ni agape love wandugu sio vingine) members wafuatao na nitafurahi sana siku nikifanikiwa kuwaona uso kwa uso:

    1. Asprin
    2. FirstLady
    3. PakaJimmy
    4. Mwanakijiji
    5. Pasco
    6. Acid
    7. Nyaningabu
    8. Nyamayao
    9. Fidel
    10. Roya
    11. Rose80
    12. The Finest
    13. Rutashubanyuma
    14. Gender sensitive (Regia)
    15. Mwanajamii one
    16. Gaijin

    Inshallah Mungu akipenda!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Asante......
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Deodat,

    ukifuatilia sana utagundua ni rahis sana kukutana na ma-kazin,

    Leo NN alikaribisha supu, na kila siku kuna mialiko inaendelea... Baba G leo anaandaa gathering ya Kumpongeza GS just stay posted na utapata PM

    One "AGAPE" love
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu.

    Naona nimekamata namba moja hapo, au haihusiani? Karibu mkuu.....Asprin anapatikana bar yoyote ile inayouza Serengeti au Valeur iliyopo Daslam. Nami pia natamani sana kukuona tuongeze idadi ya marafiki.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante One luv, aisee nimekuandalia samaki(Ila sasa hapa JF ni tusi sijui kama utaweza kumla) pia Mbusi bila kusahau Safari Wota na Valuu vikao vyetu ni muhimu sana kukuona kuongeza idadi ya marafiki
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Cousin hivi nini kimekupata hivi vikao vyetu mbona hauudhurii, washauri kama nyie kwenye chama ni muhimu sana vinginevyo chama kitapoteza mwelekeo
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Fika kaunta ulizia st. roya.....
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante Deodat....................tunakupenda pia
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Hapo kwenye bluu lazima upate idhini yangu tafadhali........!!!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Naona unataka fita ni fita na Mr. wake ambaye ni homeboy wangu na raisi wa maisha wa ISC.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu nilikua safari ndio nimerudi, wiki hii yote nipo bongo sana tu
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Uzuri yeye sio kabaila...
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na sio bepari
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Omba Mungu asiione Kaizer maana mmmh
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Deodat

    tuko pamoja ......Mungu akipenda
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwalimu upo?
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nipo kamanda mkoloni tu kidogo amebana kweli kweli siku mbili hizi.
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuwa kabaila mbona jambo zuri tu!
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tena lafaa sana, maana inji hii ukiwa kabaila una uhakika wa ubunge na hata uwaziri kwa tiketi ya CCM na chama kinakuchakachulia kura
     
  20. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na mama big je?
     
Loading...