Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina sababu za kutoshiriki Sensa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Aug 7, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Serikali Haina pesa za kuboresha huduma za afya na mazingira ya Kazi na mishahara pamoja allowances kwa Drs, serikali Haina nia ya kuongezea waalimu mishahara! Sababu Haina uwezo. Mimi na familia yangu Hatushiriki sensa sababu huenda serikali Haina pesa
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni kweli, naona bora waiahirishe hadi tishio la malawi liishe na la ninyi mliotangaza kugomea nalo liishe
     
  3. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huwezi kugomea kula chakula cha mchana et kwasababu hukuwa na uwezo kununua chai asubuhi. Namaanisha kama serikali hii DHAIFU imeshindwa kukuhudumia bas ipe nafas serikal ijayo 2015. Kubalini kuhesabiwa ili kiongozi anayekuja awe data kamili za kimaendeleo. Msikate tamaa, nchi ni yenu na itajengwa na sisi wenyewe hasa kwa kuyazingatia mambo muhimu ya kitaifa kama haya. Ukigoma unamkomoa nan, Jakaya? Pinda? Wasira? Ane Makinda? Jaji Werema? Nape? Au nan? Nakukumbusha tu kuwa hao wote hawatazitumia hizi takwimu za sensa 2012, kwani wao walishasema MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, na ndo imebaki miaka mitatu. Tukubali yaishe tulikosea kuwachagua baadh ya watu katika utawala huu, hatuna budi kupanga mikakati mipya kwa serikali ijayo. TUKAHESABIWE NA TUUNDE KATIBA IMARA, TUTAFIKA TU.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Serikali dhaifu hii!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    umenena mkuu, kumbuka sensa inafanyika mara moja tu kila baada ya miaka kumi, sasa wewe ukikataa kuhesabiwa usidhani utawakomoa magamba tu bali unawakomoa hata chadema, cuf n.k mwaka 2015 kwa sababu wakichukua nchi hawawezi kufanya sensa yao na watategemea data kutokana na sensa hii
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fikiri zaidi!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,794
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Chiya Chibi umeongea sahihi, ila hapo kwenye kuwachaguwa nadhani uliwachaguwa peke yako, mimi sijawahi kumpigia kura huyu Mkwele kwa chaguzi zote mbili, hata Mkapa sikuwahi kumpigia kura kwa chaguzi zote mbili. kwa kifupi nilishakuwa na aleji na Magamba tangu tuanze mfumo wa vyama vingi.
     
Loading...