Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina sababu 1000 za kutomchagua Kikwete!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Oct 11, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sioni alichowahi kufanya huyu raisi anayemaliza muda wake! Amekuwa Mbunge kwa Miaka 15 Kule Chalinze, amekuwa waziri kwenye wizara nyeti, kote alikopitia ameharibu na kushiriki kuweka sahihi kwenye mikataba inayoumiza nchi yetu. IPTL na mikataba ya Madini ni huyu huyu. Amebariki na kukuza ufisadi bila ya aibu amekuwa akiwanadi hadharani akina Chenge, Mramba, Rostam...hawa watu ilibidi wawe jela. Amekuwa mtu wa mizaha akiwa kwenye ofisi nyeti na kusingizia eti ameahauriwa vibaya. Ametumia pesa za hazina kufanya safari zisizo na miguu wala kichwa! ! Hajui hata kwanini Tanzania ni Maskini. Kifupi Kikwete amekuwa na kihere here kurukia hata mambo asiyo yajua.

    Suala la afya yake imezidi kuwa tete!

    Kikwete hafai hata kuwa Mbunge

    Kwa kweli mimi na wenzangu usipoteze kumpa kura yako huyu bwana maana Ikulu ameifanya kuwa ni sehemu ya familia yake.

    Huna kura yangu
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mimi pia sifanyi kosa
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu Kikwete anahusika na EPA kwa asilimia 100! Sorry kura yangu huna 31 OCt
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    pole mwenzako anashianda na moja tu



    WIZI WA KURA

    UNABAKI NA ZAKO 1000
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona sababu hizo 1000 ulizonazo sizioni?
     
Loading...