Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina "Red eyes"

Discussion in 'JF Doctor' started by Mr Mayunga, Apr 11, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naombeni ushaur wakitaalam kuhusu,matibabu yake.
     
  2. r

    rubee2012 New Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kanunue dawa ya macho inaitwa Dexamethasone and Neomycine,(dexa neo),weka 2drops four times a day
     
  3. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole... usije Shinyanga tutakuchangamkia mkuu.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakuu tusaidieni jama huu ugonjwa noma,
    mwenyewe umenipata tafadhali mwenyekujua dawa yake!?
     
  5. B

    Broker... Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nenda kachukue chumvi weka kwenye maji then iache mpaka iyeyuke vema anza kuyaosha macho kwa hayo maji hakikisha maji yanaingia ndani ya macho mara 3 kwa siku kesho ukiamka imeisha
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ukiona dalili kanawe na sabuni ya mche then acha mapovu hayo.kesho utakuwa poa
     
  7. M

    Mtei Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    This is serious issue tusije tuka pofushana
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    kwiiii kwi kwi kwiii! mjomba mbavu zangu!!!!
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mimi niliugua haya makitu kipind nasoma shule pale bagamoyo, nilichofanya niliweka omo kwenye kiganja then nikailowesha na maji nikatia machoni kesho yake niliamka nipo poa hadi leo sijaumwa, hii njia ilinijia mwenyewe kichwani tu ila sikushauri utumie hii njia maana huwa najifikiria kama ningepofuka ingekuaje maana haina uthibitisho wa wataalamu!!tumia hizo dawa ulizoshauriwa
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kuepuka huu ugonjwa umakini unahitajika usifikiche macho yako kwa mikono bila kunawa na sabuni,mie nime come ax na watu wengi kama 8 wenye red eyes lkn sijapata huo ugonjwa coz sifikichi wala kugusa jicho na nikifika home nanawa kwa maji safi.
     
  11. l

    lonesome Senior Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1.usitembelee mikoa ya kanda ya ziwa kama vile shinyanga,mwanza na musoma. maana wao watakucharanga na mapanga wakihisi wewe ni mchawi.
    2. ukiwatembelea wazaz kuwa makini unachoongea mama yako anaweza kuangua kilio akidhan tayari mtoto wao umeanza kuvuta mibangi na ndo maana unaongea mambo ya ajab ajab na macho yako mekundu
    3.kazin angalia sana maana kama ni jumatatu bosi anaweza kudhan siku hizi unakesha bar mpaka unakuja job macho mekundu kwa sabab ya ulabu au mkojo wa shetani
    4.kama unaongea na masister duu wakajua una red eyes usikasirke ukiona wanatizama pemben ukadhan wanakuonesha dharau,ila ni kuwa wanakuogopa utawaambukiza.
    huo ndio ushauri wangu wa kitaalamu
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Hii ndio dawa sahihi kabisa nimeitumia kwa siku mbili tu na nikapona ila nakushauri usikune macho yako hata kama yanawasha vipi kwani itakusababishia uhisi macho yako yana michanga wakati ni vi-ngozi vinavyokuwa vimechubuka kutokana na kukuna macho,pole sana.
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa alinambia ukinawisha macho kwa urine yako mara moja tu kitu kinapona..sijawahi kujaribu coz sijwahi kuugua hii kitu.
     
Loading...