Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina nusu eka naomba msaada

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AHAKU, Jan 30, 2011.

  1. A

    AHAKU Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wana JF
    Kwa taadhima naomba kuuliza nina eneo la nusu ekari mahala panaitwa Msongola katika wilaya ya Ilala. Naomba kujua kwa eneo hili la ardhi naweza kufanya kilimo gani kinachoweza kunipatia senti za hapa na pale. Kwa ajira niliyo nayo nina uwezo wa ku save Sh laki moja kila mwezi
    Asanteni
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kutokana na hali ya hewa na ardhi ya dar, mimi nadhani uwe na mtizamo kwenye ufugaji. Kama vile kuku wa kisasa.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ongeza mbili nyingine ndio ufikirie mengine
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Je eneo hilo lako unaweza kuchimba kisima? Kama liko tambalale na unaweza kuchimba kisima,fanya yafuatayo. Fuga kuku wachache wakupe mbolea, kisha anzisha kilimo cha mchicha kitalaamu. Mkuu kama utalima mchicha vizuri na maji unayo na vikuku viwili vitatu vya kutoa mbolea na kitoweo nakuhakikishia utapiga bao zuri.
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    lima mboga mboga adimu,do a survey bei wanazonunua watu wa mahoteli makubwa,then unafanya direct delivery ,ila wanataka quality kwa hiyo usimamizi inabidi uwe mzuri.
     
Loading...