Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina nafasi kwenye nyumba yangu inafaa kuweka atm - ma bank changamkia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 10, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nyumba yangu inataza barabarani na inafaa kwa kuweka ATM. NAKARIBISHA MAOMBI KWA MA BANK MBALI MBALI
    WANAWEZA KUNITUMIA MAOMBI KWA EMAIL YANGU: Mbwambo53@gmail.com

    KARIBUNI
     
  2. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ukilaza siyo kila nyumba inayotazama barabara inafaa kuweka ATM, specify ipo mtaa gani na bara bara gani ili watu wajue kama kuna haja ya kuwa na Atm eneo hilo na kama panafaa kuweka Atm au la, hebu jiulize ni nyumba ngapi zinatazamana na barabara toka City centre mpaka Bagamoyo na kuna Atm ngapi jumla?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaa
    hata mimi room kwangu kuna nafasi tena bure
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamii forums inasomwa na watu wa kila aina wenye hekima na busara na hata wasio na vitu hivyo hivyo wala sijali kuambiwa mimi ni KILAZA ASANTE SANA.
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri baada ya kujibu hivyo ungetoa majibu ya alicho-suggest!!
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,517
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ahsante Smile nitakuja jioni nikitoka kazini!!!!utakuwa umenipunguzia hizi hela nilizokuwa nalipa kimboka!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Kwahyo Nyumba yeyote inayotazama barabarani inafaa kwa ATM?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    inabidi tunapojenga tuangalie mambo mengi kumbe
     
  9. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ni hivyo kutoka City center mpaka ubungo pangejaa ma-ATMs pembezoni mwa barabara, watu wengine bana siyo serious inawezekana ana nyumba nzuri na eneo zuri kwa ATMs lakini marketing yake itafanya watu wamjaji kwamba ni mlevi fulani.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimepata idea mi nitajenga nyumba naweka huduma za kibenk maduka hosptal kila kitu ndani..sembuse huyu atm mnamnanga humu
     
  11. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo hata nyuma yangu inafaa kwa ATM maana kwa mbele pana barabara ya vumbi maana hapa hatuja specify barabara za aina gani
     
  12. E

    EJay JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nenda ukawatembelee managers wa Benki mbalimbali waone kama location inawafaa,wao wataangalia soko zaidi yaani wingi wa watu,mzunguko wa fedha na biashara ikoje katika eneo hilo.

    hebu taja uko mtaa gani then tukupe ushauri zaidi.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Angeweka hayo angepata ushauri mzuri sana sema na yeye ameandika tangazo utafikiri kashikiwa SMG kaelekezewa kichwani.
     
  14. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante kwa ushauri wako nitafanya hivyo
     
  15. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    asante sana kwa ushauri wako nitaufanyia kazi
    barikiwa
     
  16. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nisingependa kuataja mtaa kwa sasa ila nitaufanyia kazi ushauri wako nami pia nimeelewa kwamba wao wanataka mahali kwenye mzunguko mkubwa sana. Mimi kwa mawazo yangu nilidhami ni kwa vile ho mtaa /kijiji hakuna atm nikaona ndio sababu pekee so nimeelewa nashukuru sana wana jamii forums
    god bless u all
     
  17. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wang nyumba c ya kwako we weka 2 bana mwenyewe itakulipa.
     
Loading...