Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mtu wangu...huo ndo ukweli wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, May 6, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu habari za leo? Mara nyingi nimekuwa nikikumbana na hilo jibu "nina mtu"...
    Hii hutokea baada ya kufanya juhudi nyinginezo za kumuweka mtu karibu, nimekuwa mtu wa kukata tamaa sana...licha ya ushauri niliowahi kuupata Msaada; Nahisi kuishiwa mbinu

    Ninachojiuliza

    1. Je inawezekana kuwa na mtu ambaye ana mtu kabisa?
    2. Nifanyeje na wewe huwa unafanyeje ukutanapo na jibu kama hili?
    3. Je watu wanaingia kwenye mahusiano kwasababu tu hawana watu?

    Naombeni ushauri wenu, maana kuna mdada nampenda na nimejitahidi kumuweka karibu...lakini jana kaniambia anaouita ukweli wake "ana mtu"...nimeshindwa nifanyeje mpaka muda huu.
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni nadra kukuta hana mtu labda iwe katoka kwny mahusiano punde. pia inawezekana likatumika mbadala wa hapana.
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kama hana mtu ujue sio riziki.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wapo watu ambao wako free, tafuta hao... afterall kuna nafasi moja tu kumpenda mtu kwa mapenzi ya kweli ingawa unaweza kuwapanga watu kibao kwa sababu ya kuwachuna, kujionyesha kwamba wewe ni kidume etc
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama ni hivyo nafanyeje basi?
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wasio kwenye mahusiano wapo ila yahitaji utulivu kuwapata..afadhali huyo anaekwambia ukweli kuliko mwingine atakudanganya yupo single kumbe ana intention ya kukuongeza kwenye list..
     
  7. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Usikate tamaa.mbona walio single wapo.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ulitaka vipi na habari ndio hiyo....mimi nahisi approach yako ilikuwa mbaya, kama ungeweka uhusiano au nia yako yeye awe mpenzi wako yasingefika huko, naona kama ulianzisha kama yawe ya platonic friendship na wewe ukachanganya kuwa demu anamekukubali.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna ukweli ndani ya maneno yako...isitoshe sikuwa na malengo ya muda mfupi
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mhhh lakini kama ana mtu si ingebaki kuwa hivyo....inawezekana pia nimekosea, ndo maana natafuta mbinu za kujisahihisha
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu komaa alafu unaonekana ulikuwa serious mpaka noma.Wenzako tunaanzaga kimasiala halafu kitu messi babu.Ukishindwa omba kampani yake utaniambia mwenyewe
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuforce someone to love you, kama anamtu chapa lapa, na kama alikuwatingisha kibiriti na akaona haupi attention, she will comeback!
     
  13. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo janja ya wasichana.
    Akikwambia ana mtu utaona kweli mzuri ndo maana wenzio wamewahi kwa hiyo utaongeza nguvu na msichana ataongeza thaman yake.
    Wakati naanza chuo wasichana walikuwa wanajivalisha pete za ingejiment wenyewe ili waonekane walishapendwa na wengine! ukimtokea mara anakuambia nipo singo mara hii alinivalisha akawa hajatulia nikampiga chini na sababu kibaooooo.

    WW komaa nae alfu uangalie anavyorespond utagundua nae anakupenda au la, ukiona haeleweka sepa
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    poa mkuu...nilikuwa nafikiria kufanya hivyo..nashukuru kwa kunipa moyo,, anadai mtu wake anasoma Botswana na hajaja mwaka wa tatu sasa...
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hata kama ana mtu, komaa mpaka umpate
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu jibu kama hili lako nimelipata juzi-ila sijakata tamaa-leo nimefanya utaratibu tukutane tena ili nimwanzie maelezo marefu-kifupi nataka kumu-exploit kwa maelezo mengi-nione reaction yake
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh haya majibu ni common sana, ila sema wengine huwa hawamaanishi wanachokisema
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mkuu,kwan we unataka wa kuoa au wa kutafuna 2 then usepe?kama unataka wa kutafuna ni PM nikupe maujanja.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Anakwambia anamtu ili kukwepa swali la "mbona huna bikra?"
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ukiona ngedere mjini ujue kaletwa na mwenyewe!
     
Loading...