Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NINA MTAJI WA 10M TSHs NAOMBA MSAADA WA BIASHARA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by banalunda, Oct 19, 2012.

  1. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari za majukumu ndugu wanajamvi!

    Wakuu ninampango wa ku invest 10M kwenye biashara, so please naomba nipate ideas2, 3... hapa tuzichanganue, Karibuni..
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wewe ndio unatakiwa uwe na idea zako watu wakusaidie... yaani unataka watu watoe idea gani sasa wakati wewe ndio mwenye hela na shida ya mradi? Dah....
     
  3. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ok, fine mkuu, idea yangu ningependa kufanya iashara ya kuuza kuku wa kienyeji, kuwa na soko maalum na kusambaza kwenye masoko makubwa dar. So issue hapa ni namna naweza ifanya, changamoto zake na nambna ya kuweza kuendelea na kuikuza biashara iwe sustainable...! mnakaribishwa.
     
  4. t

    tlc trans Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kupitia post za nyuma haya mambo yalishazungumzwa sana..... karibu
     
  5. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ukiona usumbufu invest kwenye ardhi, nunua plot(s) tulia ndani ya miaka miwili uone matunda yake!
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Tafuta sehemu yenye mzunguko wa watu wengi ile ni maeneo kama sinza, kinondonu, Mbezi, Temeke, Tabata
    Weka bar na jiko lake
    Wahudumu wako wavutie kisawa sawa

    Tafuta sehemu karibu na Guest house halafu sasa mtafute dada mmoja anaitwa mama kibunju ana contacts na wauza sukari wa viwango vya juu mjini hapa
    Ukiwaweka wauza sukari wawili watatu pale wakiwa wachangamfu wakapata wateja watawaita wauza sukari wenzao waje hapo kwa bar yako
    Wauza sukari wakiwa wengi maeneo karibu na bar yako wanaume wana rada ya wauza sukari utasikia naenda kwa banalunda kuna sukari inauzwa wote watakuja kwako kwa bar yako na wanavyokuja kwako ndivyo wewe cash flow yako inakuwa kubwa
    Mjini hapa dirty business ndio mpango mzima
    Muulize jamaa wa sanciro yeye alichukua wauza sukari wa somalia kabisa

    Kamusi
    Wauza sukar/ dada poa
     
  7. m

    masagati JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    wauza sukari mmm kumbe dda poa!
     
  8. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Twende tukalime
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    tafuta fremu eneo lolote lenye mzunguko mkubwa wa watu, lipia japo six months weka nguo za mitumba clasic za kike na kiume,viatu,mikanda,saa,unaenda nairobi kila weekend unanunua nguo bei nafuu unakuja i assure u utapata faida kubwa sana maana wabongo wanapenda kuvaa sana,ukiweza kufanya hivyo unakua na wateja wko permanent kila unapofungua mzigo unawatumia message wanakuja kuchagua
     
  10. m

    mwana mpendwa Senior Member

    #10
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanza angalia uwezekano wa sehemu yenye mzunguko wa wa2, fungua bar, kwa kuanzia icwe kubwa sana kwanza. Kwa haraka haraka yaweza cost milion 7 kwa kodi ya 6monts kama haitakuwa na jiko. Pili mtaji wa kufungua butcher la nyama c mkubwa sana fungua na butcher kama ukipata eneo lenye mzunguko wa watu ila wakazi. Hii itakusaidia kudiversify risks ya unochoinvest. Ushauri kwa sasa usitafute cnza tena bar, gesti, maduka ya nguo, salun,n.k cnza vimeshakuwa too much, kila ukivuka nyumba mbili kuna ki2 kimojawapo.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Nikopedhe mimi niwe nakulipa riba kama bank ifanyavyo hutatoka jasho
     
  12. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka wapi dar hii ama mwanza naweza pata plot mbili kubwa kwa hiyo bei?
     
  13. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi nakuuzia Idea kama una Million 2 weka Mezani nakupa hadi njia ya kuifanya na hii kwasababu sina Pesa ndio maana namua kufanya hivyo.
     
  14. f

    filonos JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    pole lakini haujasem uko wapi???? kama hapo ulipo kuna umeme na nyumba unako kaa ni yako kuna biashara 2 CHIMBA KISIMA CHA MAJI then gawa mabomba kwa mjilirani kwa billy mwezi 20 elufu ukiwa nanyumba 40 sio mbaya.2 nunua MACHINE ya kuoku mikate just 6.m.pamojana Mixer yake no presure elayake ni wewe 2
     
  15. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    banalunda tazama PM kuna msg nimekutumia
     
  16. banalunda

    banalunda JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ok mkuu, I will get back to you
     
  17. C

    Clfiton Andrew Member

    #17
    Nov 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hi! Filonos,
    Tafadali naomba kujua hiyo mashine na mixer ya mikate naweza kupata wapi? na inauwezo kiasi gani, yaani mikate ya kawaida mingapi kwa batch moja?
     
  18. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nikopeshe hiyo hela, nitakulipa na interest ya maana ukiwa unatafuta idea, maana idea za kupewa sa ingine hufail, tafuta wht ur capable of, passions, ability, huku ukicheki trends na mazingira ubuni cha kufanya, ila ukiwa unafanya hayo unaweza kuwekeza kwa kunikopesha, ninakopesheka.
     
  19. I

    IGABA New Member

    #19
    Nov 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...