Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mpango wa kuoa divorced lady

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, May 18, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Nimetembea huko na huko hatimaye nimekutana na mwanamke nikampenda lakini akaniambia yupo divorced na mtoto mmoja,naomba wataalam mnishauri kama ni idea nzuri kumwoa mwanamke kama huyo!yanaweza kunikuta makubwa mbele ya safari?
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sisi tufanyeje kama umempenda si ni wewe
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180

    ndio nauliza wenye exprience ya mambo hayo,je ni vizuri kufanya vile?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    It depends on who she is.........because at the end of the day it is the heart that makes a woman and not what she has with her!!
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    jaribu kukaa na wazee wako watakupa ushauri mzuri na vitu gani ufanye kabla ya kuchukua maamuzi ya kuoa kama kuangalia sababu ya kuachana kwao, malezi ya mtoto n.k. Usikurupuke kwenye ili jambo unaweza ukajuta baadae wakati umeshafunga ndoa

    Michango na maoni ya mtandaoni wengi wanaotoa ni vijana ambao umri wao si mkubwa na hawana uzoefu wa kutosha kwenye changamoto za mahusiano hivyo tafuta wazee wenye busara au viongozi wa dini wakakushauri

    Me binafsi nakushauri tafuta binti ambaye hajawahi kuolewa na asiye na mtoto utakuwa kwenye safe side zaidi (ni mtazamo tu)
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    umeshindwa kabisa kupata kitu fresh?kumbuka ipo siku watakumbushia enzi zao
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Tubihonesti huyo mwanamke umuoe tu kwasababu hizi hapa.
    1. Anauzoefu na masuala ya ndoa
    2. Una uhakika kwamba anazaa
    3. Kama kaachika kwasababu ya makosa yake amekwisha juta hivyo kwako atajirekebisha
    4. Amekubali kuolewa na mtu asiye na experience na masuala ya ndoa hivyo kakupenda japo huna uzoefu.
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    chunguza kwanza chanzo cha kuwa divorced and then ujumlishe na zako utapata la kufanya
     
  9. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwanamke kama huyu unatakiwa kua makini sana kabla ya kutangaza ndoa, wanaweza wakawa wameachana kimakosa na baada ya kugundua makosa yao wakaamua kurudisha mapenzi yao.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    nakubaliana na wewe
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    waliachana miaka mitatu iliyopita na jamaa alishaoa mwanamke mwingine
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    lakini waku kuna wanawake kibao wanaishi na jamaa zao na hatujui,mwisho wakija kuachana tunakutana nao na tunaoa na hakuambii kuwa amewahi kuishi na jamaa,naona poa tu
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Kwanza wewe kabila gani? Kama mila zako zinakuruhusu songa mbele(najua dini zote hazina kipingamizi??) ingawa nisingelikushauri kuoa "KAYAMBA". Katika wasichana wote TZ nzima hukuona anayekufaa mpaka "Kayamba" Kwa nini hutaki msichana? Nadhani wewe ni dhaifu wa mapenzi!! Makabila mengine kuoa "Kayamba" ni kashifa kwako, unaonyesha to what extent you are weak to women love.
     
  14. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    from christian point of view, kama huyo mwanamke hakuachwa isipokuwa kwa sababu ya uasherati usimguse mwache katafute kitu chako kipya ingawa waweza kukikuta used tayari but not married.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2014
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu acha kashfa.. Huna madada huna ndugu wa kike, huna watoto wa kike?

    Mbona huwa mnawadhalilisha sana wadada waliozaa kabla ya ndoa??

    USIMCHEKE MKUNGA UZAZI UNGALIPO... Mungu akusamehe!
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2014
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu acha kashfa.. Huna madada huna ndugu wa kike, huna watoto wa kike?

    Mbona huwa mnawadhalilisha sana wadada waliozaa kabla ya ndoa??

    USIMCHEKE MKUNGA UZAZI UNGALIPO... Mungu akusamehe!
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2014
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Msamehe bure hajui asemalo.
    Anahisi amemaliza kwenye maisha kumbe hana ajualo.
     
  18. s

    shreak Member

    #18
    Mar 28, 2014
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Rosemarie,
    Maisha ni safari, na kwenye safari kuna milima na mabonde hakuna msafiri anayepanga safari yake ili iishie njiani, wengi wanatamani kufika mwisho wake salama wakati mwingine inatokea mtu analazimika kughairi safari labda kutokana na mazingira.
    Huwa nafananisha maisha ya ndoa na safari ambayo kila mtu anatamani kuwa na mwenzie mpaka uzeeni. Huo ni mfano mfupi, mtalaka si lazima awe anashida yeye inawezekana inawezekana mwenzie ndo alikuwa na shida wa trust me kuna mtu namfahamu alimwacha mke wake mzuri si kwa sura tu bali moyo mkarimu mpole, mchapa kazi mwanamke alimpenda kwa dhati mwanaume alikuwa hana kitu mdada akajitahidi kumsaidia mume mpaka akafanikiwa kimaisha baadae yule mwanaume alimuacha yule mwanamke kisa kapata mdada wa mjini kamuona mke hana maana zile pesa zikamfanya akawa malaya anatongoza mpaka mashemeji zake mke akavumulia akashindwa akaondoka kuanza maisha mifano iko mingi lakini kikubwa ni kama mmependana na umeona tabia yake iko sawa na mnaelewana we endelea na Mungu awajalie safari yenu.
     
  19. k

    kovai tamil taiga JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2014
    Joined: Sep 28, 2013
    Messages: 365
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu hapa ni kama jiwe umelirusha gizani! Wengi wa hawa dada zetu wanaolalamika hawana maadili ya kujituliza ndoani au kujitunza kabla ya ndoa.Aidha wamezaa ovyo ovyo kabla ya ndoa au divorced!
    Hofu kuu hapa ni kubaki dungayembe! Kuna ukweli fulani hapo..!
     
  20. A

    Albosignathus JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2014
    Joined: Apr 26, 2013
    Messages: 4,825
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tatizo domo lako zege,kuanzisha huwezi mpaka tuanze sisi tuchakaze ndipo na wewe upende.Huyo aliemzalisha atakuwa anagonga kama kawa mkuu.Yaani mabinti wote hawa huwaoni mpaka ukachukue MARAPRAP? Nakupa jina jiite 'KUNGURU WA MIZOGA KUANZIA LEO'
     
Loading...