Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mkosi jamani…{msaada Plz)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Boflo, Mar 15, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana Jf kuna manzi mmoja ambaye ni mzuri sana amebarikiwa, ana asili ya kitusi. Miezi 3 ilopita tulipanga tukutane sehemu ili nimfaidi. Alikuja na akaniambia kuwa hataweza kunipa tunda kwa sababu amepata period jana,
    na amekuja ili nisimuone mzushi. Mwezi ulopita tukapanga tena na nilipokutana naye akaniomba samahani na kuniambia wakati yuko njiani anakuja kapatwa na period.Na akaniomba nimpeleke dukani akanunue pad.
    Juzi nikapanga naye tukutane akaja jana, Wakati najianda kula tunda akaniambia subiri kidogo, nikamuuliza nini? Akaniambia amepata period na sasa hivi ndio imemuanza.
    Sasa wana Jf hii imekaaje? Kuna jinsi ya kutatua hili tatizo…….
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe na yeye tarehe hamzi angalii au anaipata kwa uwoga sura yako inamtishia?
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimemuuliza inakuwaje anapata period bila mpangilio, akanijibu kuwa period mara nyingine haifati tarehe, inasababishwa na stress na mambo mengine
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani ukila wkt anatoka period unapata madhara gani?
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa.............Kuna wanaokubali kuliwa wakiwa na period?
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Unamstress boflo! Kama anajua hii id yako pia inaweza kuwa chanzo. Achana na kuonjeshwa, muambie akuonyeshe wazazi ulipie mahari uoe kabisa! Hiyo period hata ikija siku ya harusi, si itaisha tu afu utafaudu kwa raha zako hadi kifo kiwatenganishe!
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya bana..... unafikiri kuoa mchezo
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sasa unaogopa nini kuoa mkubwa mzima? Kuwa na jiko kuna raha yake, achana na mama ntilie!
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...huyo uskute aliungua na moto...huenda pameziba...
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa nini nisiamini kuwa huyo mtu wako ni nataka sitaki? Halafu kwa nini sababu yake kubwa ni hiyo per***? Binafsi huwa sipendi kusikia natajiwa hiyo kitu mara kwa mara, ila inawezekana haya ni matatizo yangu binafsi.
     
  11. V

    Vasco Dagama Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo ni muoga au ni kitu gani kinasababisha lakini hii imekaa kama story
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anakuzingua....
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah boflo hii habari yako nimeipenda....
    Hivi wewe ushawahi prove kuwa yuko na hali hiyo?
    Kama ni kweli huwa anakuwa kwenye period basi tena kwa ghafla basi anatakuwa na matatizo na ni vema ukamsaidia kumfanyia uchunguzi maana si kawaida na je huwa ni tarehe zake au?
     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    woga waweza leta period bila mipango
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    We nae, akisha kwambia yuko katika period leo,
    kwa nini unasubiri mwezi ndio tena upange?
    Subiri siku kumi halafu pangeni kuonana tena.
     
  16. S

    SI unit JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilikua nasoma gazeti la sani "visa vya dokta love pimbi". Jamaa kila akitongoza dem na kukubaliwa, lazima litokee timbwili na kuishia kula kwa macho! Ingekua mimi, nahesabu siku kadhaa baada ya period naomba mchezo!
     
  17. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siwezi kupanga namna hiyo, mpaka ninapokuwa na hela ndio mipango inakuja...
     
  18. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah... Mi nakushauri uzoeane naye... Lunch,dinner,cinema,beach,etc.

    Baadaye stori za "period" zitayeyuka tu!
     
  19. C

    Coconut Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie nafikiri bado hajaamua kama anataka kuwa na wewe au bado anaangalia kwengine.period kila siku ndio kisingizio!!
     
  20. C

    Coconut Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pia inawezekana hakupendi,kama anakupenda hana sababu ya kuwa mchoyo. Hiyo period ni sababu ya kukukatisha tamaa uchoke kumfuatilia.
     
Loading...