Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina million 5, nishaurini nifanye biashara gani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kibali, Oct 6, 2011.

  1. k

    kibali JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu heshima mbele,naombeni msaada wa mawazo jamani,nina sh.million 5 nataka nizizungushe kny biashara ambayo haitanisumbua hasa kwenye uendeshaji kwani mimi ni mwajiriwa hivyo muda wangu utakuwa siyo full time kny hiyo biashara,naombeni mchango wenu wa mawazo tafadhali.Mbarikiwe saaaana
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dah yani hamna mtu alikusaidia mpaka sasa...nway mi nadhani ungenunua bajaji tu zinalipa pia
     
  3. k

    kibali JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ndugu yangu bado sijasaidiwa lakini navuta subira
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hiyo 5m. ni pesa halali au umemwibia mwajiri wako?
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haya ni marudio ya jana, kuna mwingine alianzisha topic ana milion 3 ameshauriwa icheki inamaelezo yote
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Hata akisema ameiba Itakusaidia nini?
     
  7. k

    kibali JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeiona ndugu yangu na nimeisoma yote,naamini ile thread siyo mwisho wa new idea
     
  8. k

    kibali JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afadhali useme wewe rafiki
     
  9. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Fungua biashara ya kuuza sigara au uza pipi tu...tehetehe tehe!
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huna haja ya kuanzisha threat mpya ya kutaka mawazo.. hebu peruzi thread nyingine kuna mawazo mengi utapata huo. usiwe mvivu wa kusoma thread nyingine!!.
    moderators heb unganisha threads zote zinazotafuta mawazo ya biashara ya kufanya!!
     
  11. K

    KILINDI Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana Hongera
    Kabla yakufanya jambo lolote omba nakumshukuru Mungu wako kukuwezesha kiasi hicho cha Pesa, pia muombe Mungu akulinde
    na uepukane vishawishi vibaya. then make a good plan on what to be doe on that amount of Cash.
     
  12. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    2 m fanya M-pesa na 2m nyingine fanya Tigo pesa 1 m iwe kwa ajili ya pango baada miezi minne utakuwa umerudisha pesa yako mkuu changamkia dili tafuta sehemu zenye msongamano wa watu wengi kama tegeta au mwenge na meneo mengine yaliyokaa kihivyo mkuu!
     
Loading...