Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina milioni 200

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by lily, Feb 3, 2011.

  1. l

    lily JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajameni mie nataka kurudi bongo kufanya business, nina mtaji wa kama milion200 hivi, je ni biashara gani ambayo itanifaa? nilikuwa nawaza kufungua warehouse ya kuhuza vitu vya ujenzi lakini sijui pa kuanzia any ideas pls. niko abroad! thanx
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :coffee:
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa 200m unaweza fungua warehouse ila labda nikuulize wewe una utaalamu gani?
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ni pm nikupe dili fasta.
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,487
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    In which region do you want to invest?

    The region would make it easier for members to advise you on the kind of business that would be appropriate and profitable.
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,487
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    In which region do you want to invest?

    The region would make it easier for members to advise you on the kind of business that would be appropriate and profitable.

    As there businesses which are no longer viable and profitable in Dar,Arusha and Mwanza;but they can be profitable in other regions.

    So please specify the region,then I and other members may find it easier to advise you.
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    kwanza ukija Dra kama umetoka Nje, cha kufany kusudi ufanikiwe ni kutenga Millioni hamsini kwenye account ya BIMA halfu njoo nazo hizo ela kwanza wazitafune ziishe utie akili , baada ya hapo ndipo utajua walizilaje, kwa nini zimeisha zimeenda tumboni kwa nani , na ujiulize kwa nini marafiki wameisha ndipo ukumbuke 50millioni zilizobaki uanze nazo mtaji fasta, utakuwa umejikomboa sana, sijui kama umeishajenga dar maana huku dar mpaka utie adabu angalau ka nyumba ka millioni miatano
     
  8. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh kwanza tuambie na sie jinsi ya kupata mahela yote hayo:twitch::clap2::clap2:
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Njoo uendelee kufanya hiyo kazi iliyokuingizia 200M
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usije! tafuta zingine zaidi ya hizo ndio uje? Bongo sio TAMBARARE SANA!
     
  11. R

    Rukukuta New Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau Tumshawishi huyu mwenzetu azilete hizo hela hapa nchini itasaidia kuinua pato la taifa letu kwa kuongeza mzunguko wa pesa na kodi,pili wigo wa ajira utapanuka kwa wazawa wa hapa,sasa tunavyotoa majibu ya ajabu haisaidii maana ataamua azitumie huko na wataonufaika ni hao wa huko.
    Mdau mimi nakupongeza kwa wazo lako,pia nakuhakikishia kwa hicho kiwango ukijawekeza utapata return nzuri tuu.
    kwanza tungependa kujua unataka kufanya bishara ya aina gani zaidi ya hiyo uliyotaja awali,unataka kufanya biashara yenye kuitaji professional,ama ambyo kila mtu anaweza akafanya?.Pia unapendelea kufanya katika maeneo gani Mjini (miji mikuu) ama uko tayari kufanya kokote?
    tukipata majibu ya hapo juu na hata ukaongezea na mengine ambayo unaona yatafaa,tunaweza tukaanza kukutanabaisha ipi inafaa kulingana na unachopendelea
     
  12. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hizo ni pesa nyingi sana na ni pesa ndogo sana. Inategemea. Kama unapenda kilimo, sikuhizi kilimo ni biashara siyo kama zamani. Kwa pesa hiyo utaweza pata eneo na ili upate mfumo wa umwagiliaji maji, mahindi ya kuchuma yanafaida kubwa kwani utalima kwa mwaka mara 6 na kila ekari moja itakupatia mahindi elfu 28 mgegu ya mahindi mawili mawili.

    Kama unapenda uana zuoni hizo unaweza kuanzisha shule ya msingi au sekondari. Sheria ya kuanzisha shule tanzania inataka uwe walau una minimum ya ekari 3, ujenge madarasa 3. maktaba, maabara na toilets pamoja na ofisi za walimu. Ukiweka walimu wazuri chukuwa kila darasa wanafunzi 35 wakulipe milioni 2 kwa mwaka ukiwa na Streams A na B utakusanya mil 75 kwa mwaka gharama za uendeshaji bila kujali kuwekeza upya, {madarasa mapya} haitazidi asilimia 35. shule kodi nyingi ni msamaha. Nipe mimi dola 5000 Nikuandikie mchanganuo na nitakusaidia hadi kusajili shule. Au twanga +255 718 194606
     
  13. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa millioni 200 unaweza kununua kiwanda cha Cement kidogo,unakifunga in a place near Dar.pesa yako itarudi fasta tu.ukilipenda wazo eleza nitakufafanulia hapa wazi kabisa
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    kilimo vp?
     
  15. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama kiwanda cha cement kitatoa cement safi siyo lazima tuzisubiri za mbali. Sina cash lakini kwa biashara ya cement ambayo nchini ni issue sijui. Labda gharama za kusafirisha gypsu na malighafi nyingine. Mimi ninaweza pata hizo pesa kama wazo la kiwanda cha cement unalimaster. Tuwasiliane
     
  16. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hujaeleza kama hizo 200m ni shilingi au dola za kimerekani au Euros. na kama uko merekani njoo na plan ya portable houses hiyo itakulipa sana. mfano universities zetu zina uhaba wa mabweni you will be in position to resolve hi shida na pia utapewa viwanja au maeneo ya wazi ya chuo husika bure kwa vile utakua uwasaidia sana kwa upande wa accommodation. Na sio hapo tu pia wananchi (yaani watz) utaweza kuwajengea na kuwauzia hizo plan. Iringa kuna mbao za kutosha sana za mradi kama huo. Bila kusahau mabenki mengi yatakutafuta na sio wewe utakao watafuta.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nenda kwa business advisors watakushauri kwa muda mrefu wa kutosha!
     
  18. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Jamani tuweni makini katika kumpa ushauri huyu mwenzetu. Zitasaidia na wengine, kama huna idea basi soma tu,waweza elimika.
    Kama ulivyodokezwa hapo juu ni muhim kusema region of interest na pia interest zako wewe. Kwasbabu kufanikiwa kwako kunategemea interest pia,don't under estimate that. Ukitujulisha hayo nafkiri michango yaweza kua mingi zaidi.
     
  19. l

    lily JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mdau nitakupigia for sure! wazo zuri sana.
     
  20. l

    lily JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wadau, comments zune zimenifungua snaa macho, nimeziprint and then nitazifania kazi. si unajua tena Dar land it is very expensive, nitaangalia maeneo ya morogoro pia. mungu awabariki sana.
     
Loading...