Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina mil 5 nahitaji vifaa vya muziki

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rapunzel, Jul 16, 2012.

  1. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nina bajeti ya mil 5 nahitaji vifaa vya muziki, kwenye spika ziwe sound systerm ya ukweli ambazo nitazitumia kwenye ukumbi mkubwa instruments.jpg
    je kwa bajeti hii inatosheleza? na maduka hapa dar yako sehemu gani?
    kama unafahamu tafadhari nijulishe au ni pm
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nenda CITY MUSIC SOUND mtaa wa Uhuru Kariakoo.
     
  3. Rapunzel

    Rapunzel JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,090
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asante kwa kunifahamisha
     
Loading...