Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina miaka 30 bado bikira, naomba ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mvua Ya Kiangaz, Jun 23, 2011.

  1. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana jf,niliwahi kuwa na gf kwa miaka 3 muda wote huu tulikuwa tuna date tu na hatukufanya ngono,lakini aliniacha bila maelezo, wa pili nae sikutaka kumpa moyo wangu wote kwanza lakini wakati najiandaa kuwa immersed in love akanikimbia bila sababu,sasa nina miaka 30 bado sijawahi ku du hata mara moja,kama fedha za kujikimu nianazo,proffessionaly ni wakili wa kujitegemea,na ka u handsome kapo,sasa sijui tatizo langu ni nini.

    Naomba ushauri ili nisije pata tena nikakimbiwa...
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tafuta mke uoe mkuu,huna tatizo lolote!
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Itakuwa vigumu kubaini ni kwanini wakimbiwa, lakini may be ungeomba hao wadada waliokukimbia wakupe sababu zao ni kwanini waliamua hivyo na hapo unawezapata hint. Inawezekana ikasababishwa na vitu vingi sana na vilevile kuna vitu vidogo sana ambavyo wewe unaweza ukavioverlook ukaona ni ok, lakini kwa wanawake vikawa ni big deal. Umesema wewe ni attorney, hela unazo, na umtananashati etc.
    Yawezakuwa labda ulikimbiwa sababu ya usafi, kauli zako, attitude etc.
     
  4. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mke mi hapa, hata mi cjawah guswa.
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umri wako ni wa kufunga ndoa! Tafuta mke uoe, kwishney!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Utakua na jini mahaba wewe,na cjui utafanyaje wkt mtaalam wa hayo madude{shekh yahaya}ha2naye tena.
     
  7. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usharobaro!mademu unaowapata hawapendi ubishoo!na pia ukiwa nao usipende kuongelea issue zako,mfano shule yako,kaz yako,pesa zako nk.unawaboa!na nyie wana sheria mnavyojua kujisifu,jitahd kuwa wa kawaida,us complicate issues.ni hayo tuu mkuu!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
  9. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaiiiiiiii!!!!!! hapo hamna cha ushauri..... khaaaa!!! omba darasa....
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mkuu labda unakamguu ka mtoto!!lazima wasepe!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Haya sasa mvua ushindwe wewe tu!
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jogoo halipandi mtungi. Sie mabinti wajanja sana, huwa tunafanya visa ili mradi nikuguse uume wako ili nicheki sizi. Huenda wanawake wako walikushika nawe hukushtuka chini hata kidogo.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,ha,haaaa!
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tangazo hilo...haya kina dada...changamkieni tenda.
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeee!!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umesoma seminary????Una tembokad master kadi????
     
  17. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mweeeh!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Taken az it izzzzz coconutjaz
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana. kaka yangu mpendwa
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    M-pm mmalizane..
     
Loading...