Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina maumbile madogo mpaka najishangaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tegelezeni, Jun 11, 2012.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata sijui sababu ni nini, maana kama ni kula nakula vizuri tu na mke wangu anajitahidi kunipikia mapochopocho mpaka basi lakini mwili wangu hauridhiki sijui kwanini, yaani nimekuwa na maumbile madogo wala sinenepi kabisaa mpaka ndugu zangu wanahisi kwamba huenda mke wangu hanipi chakula na ndio maana sinenepi kumbe binti wa watu anajitahidi kukalangiza lakini mwili wangu huu hauna shukurani.

    Hebu nisaidieani, sababu hasa ya kukosa kwangu siha ni nini?
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    maumbile madogo yepi? zakari, tumbo, kichwa, miguu, vinyweleo, ubongo, kiuno au nini kingine?
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaposema maumbile unajua unacho maanisha?
     
  4. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    platozoom namaanisha maumbile yangu ya mwili ni madogo, sinenepi wala nini, wakati nakula vizuri tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    namaanisha mwili wangu, kwani wewe ulidhani nazungumzia maumbile mgani?
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unene ni ugonjwa. Shukuru MUNGU u mwembamba wanene tunahangaika Na mijidiet eti tupungue, wengine mwautafuta, nyeee, MUNGU Kazi anayo.
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    mbona wewe kama mimi na niko poa tu
     
  8. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee Remmy nakubaliana na wewe lakini mimi ni mwembamba sana, mpaka natisha nahitaji kuongeza weight japo kidogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kweli kwenye miti hakuna wajenzi.
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nilizoea mtu akisema maumbile ni tafsida ya deepstick a.k.a mlizo
    Nirudi kwenye mada,usipende kunenepa walio wanene wanatamani kupungua,upende mwili wako kunywa maji meng kwa siku ili mwili umelemete
     
  11. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Rogi hebu mcheki huyu jamaa hapa chini, huwezi kuamini kanizidi sana kwa unene

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haya bhana, kila mtu pale alipo hajaridhika Na kutamani kutoka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo mke wangu analaumiwa sana na ndugu zangu, eti hanipi chakula na yeye hana amani kabisa
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Julius amekaa Ikulu for 23 yrs hajawahi ever kuwa mnene, ama Kitambi !
    Unadhani Maria hakua akimpa chakula ? Au alikua hajui makaangizo? Na akiwa (head of state) ungetegemea mwili wake uweje? Thn check aliyemfatia aliingia na body ya kawaida, lakini alimaliza muda wake akiwa kama Tembo.
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!nimegundua tatizo liko wap
    Wewe ni mtu unaeishi kwa kusikiliza maneno ya watu,unaumizwa sana na majungu.nakushauri ishi utakavyo na si watu watakavyo,amini uyapangayo na si ndugu wakupangiayo,tumia kwa uwezo wako na si kwa kuwafurahisha ndugu.
     
  16. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa mkuu, tatizo waifu ananung'unika mno!
     
  17. by default

    by default JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni mrefu wastana no problem kama ni mfupi kazi kwako.next time weka jukwaa la mahusiano uzi wako,unaweka kwenye chit chat arhooo
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ndio wakumpa ujasiri shemeji,ukiwa jasiri na yeye atakua jasiri,ukiwa mwoga na yeye atakuwa mwoga,mabadiliko ya kweli huanzia kwako kisha kwa shemeji hadi kwa watoto.wote wanakuangalia wewe,wewe ndio kamanda wa kuongoza mapigano usiteteleke.ukimwambia shemeji kwamba hili HAKUNA TATIZO umaanishe na usimamie ulicho kisema,yaani shemeji akikuangalia kuanzia chini hadi juu na ndani ya moyo pate jibu kuwa mme wangu amemaanisha.
     
  19. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kapime
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    acha uroho ni mbaya sana ndo maana unenepi na makulalamika..
     
Loading...