Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina Masters ya Water Engineering kazi inakuwaje hapa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by engineerm, Jul 28, 2012.

  1. engineerm

    engineerm Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nina masters ya water Engineering toka huko ughaibuni,sasa baada ya kutua bongo,sijui bado michongo ya kazi inakuwaje,Please anayeweza kunipa hata ushauri nianzie wapi ani-PM manake nimekaa sana ughaibuni.Naomba masaada wakuu.
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    engineerm hujaja na machine zako za ku "drill" maji? Kuna wizara ya maji na mifugo kaulizie miradi yao labda utafit huko
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama upo tayari kukaa mikoani cheki na Welcome to KASHWASA niliona wametoa nafasi za fani yako nyingi tu
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuwa mpenzi na magazeti!
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wizara ya Maji
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaweza hata kujiajiri mwenyewe kwa kuanzisha project za kusaidia community abt maji
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi wewe na akili zako unapoteza muda kusoma mambo ya maji? hivi mnashauriwaga na nani wakati wa kuchagua kozi?au ndo kuenda tu ulaya hata kama unaenda kusoma kozi ya mapishi? hilo kozi utakaa milele hupati kazi ...yaani unasoma mambo ya kuchimba visima na ufundi bomba?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    typically Tanzanian(useless people)..tukiuliza professional yako hapa tunaweza kukuta umesomea ufundi redio...
    ..swali kwako kigogo..unajua Dar es salaam yenyewe inatakiwa ipate lita ngapi za maji kwa siku..na sasa hivi inapata ngapi? ..unajua kwa nini serikali inashindwa kuleta maji hadi dsm..(so simple kutandaza mabomba kutoka kwenye vyanzo vya maji hadi mjini lakini wanashindwa,,unajua ni kwa nini? kwa sababu serikalini kuna watu kama wewe..
     
  9. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    fikiria zaidi kujiajiri kuliko kuajiriwa kwa shule uliyonayo unaweza kufanya mambo makubwa sana ukijiajiri mwenyewe
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    Kijana mimi nakushauri utafte kazi kimya kimya tu haumu kuna wat7u wana roho mbaya sana ..wanauonea wivu hawatakupa mchongo wa maana hapa..
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usijali unaweza upata u-moderator hapa JF weee jitahidi kuchangia sana utaupata u-expert na premium
     
  12. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah.Leo umetia aibu sana na hii comment yako.....Ndio maana Watanzania hatuendelei...Wewe unadhani maji huwa yanachotwa mtoni na kutumiwa??????Kwa taarifa yako maji ni moja ya sekta ambazo miradi yake ni capital extensive....Na kuna watu wametajirika kwa ajili ya kuuza maji..mfano Azam na watu wengi tu hapa Dar...
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Taratibu mkuu Kigogo. Fani ipo poa tu......na kazi atapata bila shida. engineerm, niPM tafadhari.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kigogo, hii fani ya huyu jamaa inalipa kuliko hata kuuza dawa za kulevya...hujaijua tu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni moja kati ya fani muhimu sana hasa kwa nchi zinazoendelea kama tz,ambazo ongezeko la watu ni kubwa na hivyo maji kuwa changamoto kubwa,tafuta kazi kwenye drilling companies na NGO,hifadhi pesa kidogo kidogo badae uanzishe consulting company ya mambo ya maji,trust me utatoka
     
  16. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mleta mada nakushauri utafute mji mmoja ambao una chanzo cha maji lakini watu hawana maji. Buni solution ya ukweli, tengeneza proposal 'sustainable', then imwage kwa wadau wakupe mtaji, kazi ifanyike. Tunataka wasomi staili ya wachina. SOLUTIONS.
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    TZ employment iko chini sana, hivo faham kua you enter a saturated market. Ila ukitafuta vizuri, unaweza kupata, still. Here is my little advice:
    • Focus katika aina fulani ya kazi unayo taka kufanya. Huwezi kua wazi kwa kazi zote kwa pamoja. Ukisoma mazingira ya sasa ya TZ utaona Mining Companie ndio ziko juu. Sababu nyingi zina dams (tailing Dams au water dam for raw water or waste) basi focus on those (this is just one of the area you can focus on, zingine zikiwa CBO, serikali, NGO au hata kujiajiri)
    • Nenda LinkedIn, update your profile, add mining recruiters and HR managers from TZ mining companies, hasa zile ambazo zina expand, au zipo construction phase. Hata zingine zinaweza ku-recruit pia.
    • Print few business card that have your qualification and phone number, spread them around. tafuta geologists, surveyors, mining engineers ambao tayari wako kazini na waeleze kua unatafuta kazi. Sometimes hawa watu wanauwezo hata kuliko HR katika kuvuta watu kazini.
    • Of course, kama unataka kufanya kazi na serikali unaweza kufata same steps, but the place to meet the key people will change. Just make this job hunting your permanent job, until you get there. spend 8 hours on it daily, 5 times a week, iwe kwa kusoma, kwa kuandika, kwa kuzungumzia, kwa kukumbushia au kwa kufatilia.
    Good luck!
     
  18. M

    Mtasha New Member

    #18
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahidi sana kuzifahamu NGO's mbalimbali hapa nchini kupitia mtandao then unatuma cv zako kwenye blog zao ili kuomba kazi.
    Fani yako ni maketable, so jitahidi utatoka tuu.
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mhandisi nilitegemea kwa kusomea ughaibuni ungeweza kuja na kile ambacho sisi wabongo wengi hatuna, yaani mpangilio mzima wa jinsi fani uliyoisomea italeta tija katika maisha yako na kwa taifa. Hainiingi akilini mtu unasoma Master degree huku ukiwa hujui baada ya kuipata utaifanyia nini na wapi? Jamani watanzania tujitahidi kutafuta business skills na entrepreneurial skills vinginevyo hakutakuwa na tofauti kati ya wasomi na wasiosoma. Hii kitu nasoma ili niajiliwe tuanze kuisahau taratibu jamani.
    Anyway check na NGO ya CARE International wanayo miradi ya maji huenda wakakuhitaji ingawa miradi iko vijijini sana, mfano Mugumu Serengeti
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi ziko nyingi sana after decentralization of NUWA kila mkoa una independent water authority they are autonomous and got separate board

    What did u take for your undergrad ? Civil, mechanica? Chemical, electrical ,mining ? Etc etc

    Water resource ilikuwa inatolewa FoE not sure kama bado wanatoa
     
Loading...