Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina masters ya management ila nashangaa kazi imekua ngumu kupata

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kilimasera, Aug 8, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nchi hii sijui hata imekuweje bado tu naganga njaa mtaani na masters ya ngu ya management miaka ile ilikua mteremko lakini naona dunia ya sasa imebadilika hii sio tanzania ile ya miaka ile jamani nisaidieniiiiiiiiiiiiii
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu serikali wasanii hawa kila mwaka bungeni wanaongea hivyo ila unakuta hawatekelezi bora enzi za mkapa yalikua yanatekelezeka kidogo ila kwa jk hadithi zimekua nyingi sana
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Nchi ya kitu kidogo.........watu wa kitu kidogo........
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wasomi wengi siku hizi tofauti na zamani.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Management ya kitu gani ndugu?maana zipo nyingi.
    Pili ,ushawahi kufikiria kujiajiri wewe mwenyewe au kuwaajiri wengine?Usipende kuwa tegemezi wa kuajiriwa.think out side the box
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimespecialize kwenye organizational management
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    yaani wengine hatuwapati hata hao wa kuwapa kitu kidogo
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimepiga bachelor na masters ya organizational management
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hATA LUGHA UNAYOTUMIA KUWASILIANA HAPA SIO YA HESHIMA ETI UMEPIGA ?
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Usife moyo Bandugu, ipo siku utafanikiwa....
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katika kiwango cha masters, unahitaji kuwa na uzoefu wa angalau miaka mitatu kwani kwa mujibu wa miundo ya utumishi serikalini, unaweza kupata senior position (mfano senior administrative officer II). na shida itakuja kama una masters lakini huna huo uzoefu. hapo utakuwa bado unapungua sifa, kwa hiyo una option mbili.

    1. jaribu private sector (ila ujiandae kwa ushindani mkali unaojali matokeo ingawa nako wanahitaji uzoefu pia)
    2. tumia bachelor yako kutafutia kazi na ukishaipata utaangalia namna ya kunyofoa masters na kuianika ili kufikiriwa promotion kama itawezekana (hapo pia waweza kuangushwa na umri manake kama umri ni mkubwa, waajiri watasita kukuajiri katika junior positions)

    kwa kweli kama una masters na una uzoefu wa miaka mitatu na kuendelea, kazi ni nyingi sana na hata unaweza kuwa unachagua unayotaka, ili mradi tu uwe mwaminifu, yaani usiwe na kashfa yoyote au rekodi ya utoro, ugomvi, uvivu, ubishi kwa mabosi wako nk.

    hata hivyo, Mungu hajawahi kutuacha na siku zote hutuwazia yaliyo mema. anajua hata idadi ya nywele vichwani mwetu. waangalie mashomoro, angalia maua ya kondeni, jinsi Bwana anavyoyarutubisha na kuyatunza! je, sisi si bora zaidi yao? usikate tamaa mpendwa, endelea na juhudi zako za kutafuta kazi na hata kuongeza elimu zaidi ukipata fursa, usikatishwe tamaa na maneno ya watu au maringo ya mabosi huko maofisini.

    natumaini umenisoma vyema,

    ubarikiwe sana mpendwa na kila la heri

    Mungu anakupenda sana, anakupenda upeo!
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Fikiria kujiajiri mkuu... Hakuna ajira inayolipa. Halafu nyie watu mnaosoma mambo ya arts arts, acheni kukimbilia kuunganisha masters baada ya kupata bachelor mkidhani ndio mwaongeza nafasi za ajira au mafanikio. Ukimaliza masters yako na kurudi utamkuta dogo ana bachelor na xperience kubwa usiyokuwa nayo.
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nashukuru sana sister nimefarijika sana kwa ushauri wako nitaufanyia kazi
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimekupata mkuu nashukuru sana
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Omba kazi ya uhadhiri chuo cha utumishi wa umma.
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kilimasera Jaribu kuchungulia hii link labda inaweza kukusaidia....
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    amani iwe nawe
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo kilimasera wewe umepiga bachelor na masters yako na si vingine, ungekuwa umesoma at least ungekuwa umepata hiyo kazi unayotafuta...
     
  20. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    yani unavyonkosha binti weye, hakika mawazo na uelewa wako utanifanya nitangazo nia kwako sijui kuna nafasi
     
Loading...