Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mashaka wanateknojia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Avatar mok, Mar 15, 2012.

  1. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hivi izi hack na ma app yote ya kuforge, ukiyatumia kwenye kompyuta (hasahasa) hawawezi ku locate upande uliopo na wakakukamata, maana nasikia kuna gereza lipo wapi sijui. Ndo lina lea waizi wa hii fani.
     
  2. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Yap na mie nimeckia hvyo,huwa wanakamatwa na wanawekwa gereza moja kwan wa2 kama hawa ni nouma sanaa kwan wanaweza kuhack hadi password za CIA na FBI kama yule dogo wa miaka 13 walivyomkamata.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    dogo alifanyaje.Tupe story kiduchu
     
  4. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    lakini ninashaka na teknolojia yetu kama wanaweza ku locate mahali pc yako unaitumia wakakudaba hawa wenye mitandao, am i right?
     
  5. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama ipo kweli watatukamata kama kuku
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mbona unakamatwa tu kiulaini .
     
  7. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    sasa hapo mbona pagumu! Sasa tusitumie? Et tutakamatwa kama kuku hahahaha
     
  8. Avatar mok

    Avatar mok JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    we man hautumii? Na je ile hack ya simu nayo
     
  9. i

    iMind JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Unaweza kukamatwa, hasa kama unatumia modem. Tujifunze kuheshimu kazi za watu. Ku crack software ni wizi kama wizi mwingine wowote.
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwanza hakuna mtu aliyewahi kwenda jela kwa kutumia software/movie ya wizi, sana sana utashtakiwa kwenye civil court so utadaiwa fidia ma mshtaki, hili lipo zaidi kwenye movie. Risk kubwa zaidi ipo kama unasambaza illegal material.

    Technically kuna ugumu kumkamata mtu anayetumia software yako, kwanza ukishaweka tracking yoyote ndani ya software yako hata wateja halali watakukimbia, pia kuna sheria za privacy nchi nyingi utakuwa umevunja sheria ukiweka tracking ndani ya software yako.

    Pili hakuna njia ya kumjua anayetumia program fulani ni nani, unaweza ukainasa I.P ya mtumiaji lakini IP itakupeleka hadi kwa ISP wa mtumiaji tu, na ISP sio rahisi kutoa data za mtumiaji kiholela so ni process ngumu ambayo in the end haina faida kwa watengeneza software.

    Msidanganywe na movie/TV, jamaa anaingiza data kwenye PC ramani ya mhalifu inaonekana mara moja, doesnt work like that.
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Life aint fair,get used to it!
    ---Believdat---
     
  12. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kukamwata ni rahisi sana kwa tekno mfano mtu anaconnect net hadi masaa matano yuko na IP. ile ile kwa nini uckamwatwe???????????? ila kwa hapa bongo wa2 ambao wanaweza kuwakwepa hao jamaa ni wachache sana mfano mtu anatumia line RUIM au UIM kama sasatel unategemea nini sasa
     
Loading...