Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mashaka na uwezo wa Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibunago, Jul 25, 2012.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msomi Mh. Waziri wa Mawasiliano, sayansi na Teknolojia kashindwa kabisa si tu kuwakumbuka Wabunge bali hata kusoma toka kwenye karatasi yake majina yao. Je huyu anawezaje kuleta mapinduzi ya sayansi na teknolojia nchini?

    Baadaye katika kujibu ilifikia kipindi akasema, "Silvesta Mapumbu, oh! samahani Mabumbu" LOL!!!:yawn:

    Je ni kupaniki au ni uwezo mdogo au ni kusoma kupitiliza hadi kuchanganyikiwa?
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kujua kusoma vizuri majina hakuna uhusiano na uwezo wa kufikiri na kutenda.
     
  3. rfjt

    rfjt Senior Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimegundua mawaziri wengi hawawezi kusoma kwa usahihi. Sijui wanawezaje kuleta tija kwa ufanisi katika nafasi zao.

    Serikali ya awali hii tunaona mengi ya kushangaza...!!!!
     
  4. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu waziri ni janga, hata anavyojibu 2 inaonesha ni hakuna ki2, heb mlinganishe na naibu wake makamba jr. alivyokuwa anajibu hoja za wabunge. wazir hawez kujieleza had asome kile 2 alichoandikiwa.
     
  5. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli sijui ni vigezo gani vinatumika kuwateua hawa Mawaziri!!Huyu profesa Mbarawa ameonyesha mapungufu na udhaifu mkubwa sana katika kujibu hoja za wabunge waliotoa michango yao ktk Wizara yake tofauti kabisa na Naibu Waziri wake Mh.Makamba ambae kwa kweli nampongeza kwa uwezo mkubwa wakujibu hoja nakutoa ufafanuzi wakuridhisha.

    Mapungufu yake:

    1.Anakosea sana kusoma kutokana nakutojiamini nakutetemeka.
    2.Anasoma kila kitu kwenye karatasi.
    3.Anaonyesha kabisa hata majibu anayotoa hana uhakika nayo coz ameandikiwa tu.
     
  6. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hamna kitu hapo
     
  7. m

    magohe JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pengine hajakulia nchi hii kwani hata kutaja majina ya wtz wenzake hawezi au katokea ughaibuni nini?
     
  8. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata kusoma majina ya kawaida kabisa yanamchanganya jamani!
    Ongezea ulivyomsikia nawe?
     
  9. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha suala la kutenda ambalo tunasubiri tuone: Je una uhakika hakuna uhusiano kati ya kusoma na kufikiri? Toa somo hapa tukuelewe; ili mtu aweze kusoma ni nini kinatokea katika mwili na viungo vyake.

    Unajua hapa sisemei mtu kukosea majina matano-sita tu yaani karibu 80% ya majina yote anakosea vibaya na mengine si majina magumu kuyasoma. Pili badala ya Tuzo anasema Tunzo wakati wote, tatu mtu akimpelekea ki- note anaacha anachosoma kwa ghafla na kusoma alicholetewa. Jamani watu wanakutathimini kufuatana na mambo mengi sana!
     
  10. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hata mimi amenishangaza na anaendelea kunishangaza!!Utekelezaji mzuri wa jambo lolote unatokana na uelewa wa mtu katika sekta husika sasa huyu waziri anayesoma kila kitu tena kwakutetemeka namakosa mengi unaweza kusema anauelewa kweli kuhusiana hii Wizara yake!!
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    CCM tunajimaliza wenyewe. Unaibu waziri umepewa juzi. Leo umeanza majungu kwa bosi wako. Kijana January Marope punguza majungu. Hauna tofauti na Zitto. Wote manafiki

    Umepiga majungu Ikulu, ukampiga Ngeleja hadi katolewa, leo kwa bosi wako. Kha
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    atakuwa ni wale wasomea GPA aka STUDY HARD GET GOOD GRADES GET GOOD JOB
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama jamaa ana PHD basi hakuna kosa hapo bali kisomo ndo kimemfikisha hapo.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  14. m

    mzee wa busara Senior Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    teh teh teh,hii kali katamka Silvesta Mapumbu? Kweli Bunge ni zaidi ya The commedy ya kina Masanja,kila burudani utaipata mjengoni.
     
  15. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Acha kutumia Masaburi wewe nadhani unifahamu...kwanza sipo chama cha magamba na kamwe siwezi kuwa magamba afu pia yawezekana hufuatilii bunge ndomana unaongea haya.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    As long as ni mwanachama wa thithiemu, sishangai kwani ndege wanaofanana hupaa pamoja. Ukimshangaa huyo, alomteua je?
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..inawezekana hana uzoefu na mambo ya public speaking.

    ..kwa uelewa wangu jamaa ana PhD, amesoma ktk nchi zaidi ya moja, na amefanya kazi ndani na nje ya Tanzania.
     
  18. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri kujua kupiga longolongo bungeni si kwamba wewe ndo mtaalam. huyo waziri nimemuona, ndiyo anakosea kusoma majina na kumbuka huyu yuko kiutendaji zaidi na siyo kisiasa zaidi, ndo maana JK hawezi kuwaondoa watu kama hao bali anawaongeza kama vile prof muhongo wa nishati na madini.
    mimi ni mwanasayansi na mtafiti, kwangu ni matokeo zaidi ndo nahitaji na wala si longolongo za kisiasa. jamaa toka aende pale wizara ya sayansi vitu vinasonga na bahati mbaya watu wengi ni mangwini hapa tz sayansi kwao zero, hivyo wizara kama ya sayansi ambayo iko more technical hawawezi kujua inafanya nini.
     
  19. b

    bob giza JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    skieni nyie mapoyoyo..ivi kwann mnakuwa na dhana kuwa anayeweza kupiga domo mbele ya watu na kujieleza ndiye kiongozi mzuri??ivi nyie wabongo mmerogwa eehh??uongozi mzuri sio kujua kujieleza mbele za watu..zama izo kwishnei tunaangalia performance..mngesema prof kachemsha kwenye ufuastiliaji wa masuala ya msingi pale wizarani tungeelewa..,mmekalia ooh hajui mara sio kiongozi mzuri acheni ushamba wenu..yule ni mwanasayansi na sio sociologist au sijui yeyote mnayedhani..wizara ya sayansi akipewa sociologist mnapiga kelele ooohh hajui leo kapewa mwanasayansi mnapiga kelele kisa kakosea kutaja jina..wee bwana ni mweupe kabisa kichwani kwako..na ndo maana linchi hili haliendelei kwa sababu ya watu kama wewe ambao hutumia vigezo rahisi rahisi kumpima mtu..acheni upumbavu sawa
     
  20. b

    bob giza JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee chizi yule mwanasayansi na sio msoma taarifa ya habari tbc au itv sawa..yule ni prof wa sayansi alobobea na kaongoza idara nyeti za kimataifa zenye uzito kuliko huo uwaziri wenu sijui wa nn na nn...uwe na heshima kwa prof wee chizi ivi kwa akili yako unadhani unawezakuwa na uwezo kuliko yeye kwa sababu anakosea kusoma majina??
    mind yako ni very simple...yaani unaongelea vitu vidogo vidogooo...**** wewe
     
Loading...