Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mashaka na Gazeti Pendwa la Mwananchi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndibalema, Jul 24, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Kumradhi Waziri Membe

    MWANANCHI. Monday, 23 July 2012 21:00
    Katika gazeti hili la tarehe 12/01/2011 tulichapisha habari yenye kichwa. Membe: Polisi walikiuka Maadili (Mabalozi waibana Serikali, wahoji polisi kutumia risasi za moto).

    Habari hiyo ambayo ilifuatia tukio la vifo vya watu watatu na majeruhi kadhaa vilivyotokea mjini Arusha wakati polisi walipokabiliana na waandamanaji wa Chadema, ilidai kwamba Waziri Membe alililaumu jeshi la polisi kwa kukiuka maadili, kuvuka mipaka yake na kusababisha mauaji hayo ambayo yalitia doa Tanzania.

    Aidha habari hiyo iliendelea kudai kwamba mabalozi wa nchi mbalimbali walimbana wakitaka tamko la Serikali juu ya tukio hilo.

    Baada ya uchunguzi wa kina, gazeti hili limebaini kuwa, Waziri Membe hakusema maneno hayo na wala hapakuwa na mvutano wala madai yeyote ya Mabalozi juu ya jambo hilo.

    Kutokana na hayo, tunachukua fursa hii kumwomba radhi Waziri Membe, Jeshi la Polisi, Serikali, Mabalozi wote na Wananchi kwa ujumla.

    Aidha tunapenda kumhakikishia Waziri Membe na wasomaji wote kwa ujumla kwamba habari hii iliandikwa kwa bahati mbaya na kwamba gazeti hili litaendelea kufanya kazi yake kwa kufuata misingi ya Taaluma ya uandishi wa habari, Maadili na sheria za nchi bila kumwonea mtu au kushinikizwa na mtu yoyote kwa maslahi binafsi.
    Mhariri

    My take: Napata mashaka sana na umakini wa gazeti hili. Inawezekana vipi habari kama hiyo ichapishwe kimakosa?
    Ikumbukwe kuwa Ni jana tu Mbunge wa Arumeru mashariki Joshua Nasari na yeye amelilalamikia gazeti hili la Mwananchi kuwa wameandika habari ya uongo juu ya ya kauli yake (Nasari) kuhusu Zitto na urais 2015
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Wawajibishwe!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Dah, wamenikumbusha machungu ya udhalimu wa chama tawala.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumia akili yako kisha JIONGEZE
     
  5. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wametumia mwandishi uchwara kuripoti habari hii ndiyo madhara yake
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nashangaa, wamewezaje kukumbuka na kuomba msamaha kwa habari ya karibia mwaka na nusu ! au wanahisi Membe anaweza kuukwaa uraisi!! na wameanza kujirudi!
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unaambiwa 'kambi za uraisi' ccm wamepatana, hizi media zetu wote waganga njaa, tunangojea kuona msimamo wa RaiaMwema.
     
  8. C

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Utaratibu huu utaendelea. Wanakuchafua - then wanauza gazeti. Harafu wanaomba radhi - na kuuza gazeti tena.
     
  9. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Halafu nimekumbuka kitu hawa jamaa c wanaongozwa na Tido mabaye anasubiri EL aingie madarakani ili arudi TBC kwa hiyo walikuwa katika vita ya kummaliza Membe mapema!
     
Loading...