Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina mapungufu gani??????????

Discussion in 'JF Doctor' started by Viol, May 31, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Habari za sahizi humu jamvini.

    Nilikuwa naomba ushauri wenu,Nimejikuta napenda sana kula vitunguu mbichi kupita kiasi,yaani hii imeanza mda mrefu,kila ninapokula chakula huwa lazima nikatekate kitunguu mbichi au sometimes napenda sana kula kachumbari ila kuwe na vitunguu kwa wingi au vitunguu peke yake,ninapotumia kitunguu na chakula kingine yaani najihisi vizuri au nashiba vizuri.
    Mnaweza kunisaidia nina mapungufu gani mwilini na je kuna athari nitakazopata?
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he hata miye kipindi fulani nilikuwa na tabia hiyo.sina uhakika kama ni kwaajili ya upungufu gani.nilikuja kuacha baada ya mdoma na haja kubwa kunuka harufu ya kitunguu all the time
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Dalili za mimba hizo baba
     
Loading...