Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina m5 mdada naomba usome maelezo unipe ushauri

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by ngarambe, Apr 19, 2012.

  1. n

    ngarambe Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mdada miaka 26 elimu yangu ni form six nilikua nafanya kazi ktk kampuni moja jijini dar ila sasa nimeacha kutokana na mambo tu ya kazini. Niko rombo kilimanjaro naomba mnipe wazo la kufanya na hiyo milion tano. Niko tayari kufanya biashara kati ya dar au rombo cose kote nina sehemu ya kukaa bila kulipa kodi. Ushauri tafadhali
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ilete tuinywee, ponda raha kufa kwaja!
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  4. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwa mtaji wako Anzisha biashara ya Chakula.
    mgahawa in Dar. inalipa.
     
Loading...