Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina kuheshimu sana Mtikila!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, May 9, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Umechangia mabadiriko katika nchi yetu, Bila wewe Watanzania bara mpaka leo hii tungeendelea kuonyesha Passport ili kuingia Zanzibar. :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  2. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mtu hajasikika siku nyingi sijui yuko wapi
     
  3. m

    mkuu wa kambi Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Muasisi wa mgombea Binafsi
    2. Muasisi wa Utanganyika
    3. Ma********* lazima waende
    4. Shujaa shupavu asiyeogopa lolote
    BIG UP Rev. Christopher Mtikila.
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    dont forget uasisi wa agenda ya katiba mpya
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    usikate tamaa mchungaji tunasubiri kuona tunapata Tanganyika yetu
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa yuko wapi? Hajasikika mda mrefu sana rev mtikila!!!
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Anapatikana sana kwenye mahakama mbali mbali, na sasa anataka kuwashitaki Mkulo na Maige, lakini akionwa vizuri anatuliza mzuka.
     
  8. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajasikika sikunyingi huyu mchungaji 'jembe' wa Tanganyika. Hebu jitokeze utupe mawazo yako juu ya katiba mpya. Hiki ni kipindi muafaka kwa watu wa muhimu kama wewe mtikila. Hoja zako zina mashiko kwa sasa.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ameishiwa bt alikuwa na good vision,ila ukimuita chemba hakawii kukubaliana na wewe.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    mkuu wa kambi Nashangaa wanaobeza upinzani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Siasa mchezo mchafu sana ndugu yangu. Kwani akina Maige walijua ipo siku watapata frustration kiasi hiki?
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wahindi a.k.a Magabac....li wamemunyamazisha. Ngoja tusubiri ataibukia wapi
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Payroll ya Rostam imemzingua. Njaa mbaya bwana.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na ijulike ndiye mwasisis wa kauli ya Magabachori!
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Shujaa wangu Fahim Dovutwa lol
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na "Walalahoi"
     
  17. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka Rostam alipomuumbua kwenye media kwa kumuonesha vimemo ambavyo alivitumia kuomba pesa toka kwake ilhali Mtikila anadai pesa yake ni chafu na ya kifisadi basi mzee wangu Mtikila akaingia mitini.
    Naomba nikiri tu kwamba hakika nakuamini kama mwanaharakati wa ukweli nchini Tanzania.
    Bravo!
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    He's a character, and could probably have some inputs in these gutter politics.

    Amekosa spine ya kusimamia hoja zake, nadhani ni kutokana na hili la "kuitwa chemba na kuwekwa sawa". Ndio maana ni muhimu kudili na hoja na sio watu, hoja zake nyingi ni nzuri.
     
  19. d

    dguyana JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa zilikuwa zinamsumbua. Mbona wakati ule kulikuwa hakuna kesi nying kama siku hizi? Mbona angekuwa na kesi nying sana ila wamemtuliza kia RA.
     
Loading...