Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina kifaa muhimu nitakiweka usiku wa leo au mnipe muongozo,hii nchi imeliwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by msani, Oct 27, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama nilivyojieleza nina kitu kizuri sana nashindwa jinsi ya kukiweka hapa
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe vip bana. unaogopa nini weka dude hilo tulichangamkie
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    sema ni kitu gani ili uelekezwe.......
     
  4. msani

    msani JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kitu kipo mkuu nimeishakiandaa natafuta pc maana hapa natumia cm nashindwa kuatach
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Tutaona mengi, mkuu uki post kwa cm inajieleza. Acha mbwembwe banaaaa
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwambie asome vizuri signature yako
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukiwa mwongo usiwe msahaulifu. Mbona hapo chini imeandikwa sent from my pc.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wewe shukuru tu mods wamelala. wakiamka hii porojo yako utaikuta chit chat ambako huwekwa posts zisizo na mashiko wala makalio.
     
  9. m

    moshijeff Senior Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta mambo jombaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, ni heri vita ya kutafuta usawa na haki kuliko amani inayopumbaza na kuudhalilisha utu wa mwanadamu, mtanzania acha woga weka hiyokitu hapo coz ni heri kuishi miaka michache duniani, jina lako likabaki linaishi kwa wema na haki duniani kuliko kuishi miaka mingi na ukatoweka kama mzoga.<BR>
     
  10. msani

    msani JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni kweli natumia pc ila namalizia masuala fulani ila itakuwa hewani sasa hivi
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkanganyiko mtupu.
     
  12. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,459
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    nncha ya mkuki haipigwi ngumi kaka...WE ARE GREAT THINKERS...
     
  13. msani

    msani JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok11111111111111111111
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    We inalekea mgeni humu jamvini,
    Hii kitu mbona tunayo siku nyingi tu, sema tu natumia simu but ningeku-linkisha na huo uzi wenye hii kitu.
    Watu tumekaa macho kusubiri kumbe ni hiyo barua??
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Na wewe ni msanii kama jina lako, sasa kwa nini usiweke unaogopa nini? Kwenda zako usituchoshe kama wewe ni mchovu
     
  16. msani

    msani JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watu wote hawakujiunga siku moja,kuna wengine mpaka hivi sasa wanajiunga huenda wanahitaji kujua zaidi,we kama unajua pita tu mkuu
     
  17. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    No comment
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kitu feki hicho obvious Photoshop.
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hovyooo, hii kitu ishajadiliwa hapa toka zako
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya ya ngoswe!
     
Loading...